Nampenda msichana fulani lakini ana boyfriend

Nampenda msichana fulani lakini ana boyfriend

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Posts
5,129
Reaction score
13,119
Wakuu kuna mschana nimemfia sana baada ya kukutana naye tour flan hivi za kitaaluma but ana boyfriend wake Nifanyeje kumuingia japo ajue pendo langu.
 
we mfuate tu
labda huyo jamaa hawapo vizuri

Inaonekana now wako kileleni mkuu hivyo kugusa palipokolea ni kujitafutia chuki za bure ngoja labda kukiwa na tatizo la speed ntajarb
 
Kwenye mpira anawkwa goalkeeper kuzuia magoli yasiingie, lakini watu wanashinda. Usigive up na ww cheza kama dinho utampata
 
Anza , kutembea na mafuta kyjelly maana marindious yako yanaweza yakachanwa na huyo jamaa ambaye ni mmiliki wa huyo demu.

Yaani , unapalilia nyota ya kuliwa 0713 Kwa nguvu zote.

Ninyi Vivulana Pumba.fusana.
 
Anza , kutembea na mafuta kyjelly maana marindious yako yanaweza yakachanwa na huyo jamaa ambaye ni mmiliki wa huyo demu.

Yaani , unapalilia nyota ya kuliwa 0713 Kwa nguvu zote.

Ninyi Vivulana Pumba.fusana.
Mkuu mambo ya 0713 siyapendi sana tafadhali ni shaur well
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom