Nampenda msichana fulani lakini ana boyfriend

Nampenda msichana fulani lakini ana boyfriend

Wakuu kuna mschana nimemfia sana baada ya kukutana naye tour flan hivi za kitaaluma but ana boyfriend wake Nifanyeje kumuingia japo ajue pendo langu.
Uko tayari kuwa 'spea tairi?'
Je uko tayari akipata jamaa mwingine kwa style hiyo hiyo unayotaka kumpokonya mwenzio????
 
Siendelei mkuu hata kwa mtutu dah unanikanya kwa vitisho vya kibiti mh

Haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh.

Mkuu, ndiyo hali halisi sasa hivi ya mjini. Let's say kwamba, unamtaka demu, yaani unampenda sana ila tayari ana mchizi wake ambaye huyo manzi anampenda sana. Sasa yule demu anamtonya huyo boyfriend wake kuwa kuna msela hapa kitaa anataka ila nimemkatalia.

Boy atasema Kweli bae anakuzingua, binti eeeh kila siku.

Boy, Okkkeyyy.

Manzi, bae, sasa nifanyeje!?

Boy, wewe mkubalie

Manzi, akaaaa, mimi nakufeel wewe tu ndiye moyo wangu.

Boy, wewe mkubalie nenda naye mahala fulani (boy anaelekeza ukumbi wa wewe sasa na huyo demu)

Manzi, Heeee kumbe unataka akanile!?

Boy, Hapana wewe Nenda nae mkafika huko ingieni room /site ila mzingue mpate viwanja mfano soda.

Manzi, mmmhhhhhh, akinikaba na kunibaka sisi pekee.

Boy, wewe fata maelekezo ninayokuja hapa sasa hivi.

Manzi, okey bae,

Boy, wakati mnakunywa soda or anything jifanye unaenda kufunga mlango badala ya kuufunga wewe ufungue kisha uegeshe.

Manzi, okey halafu nini kitafatia na wakati mlango umeegeshwa!?

Boy, kunywa kisha umuite huyo fala avue nguo kisha wewe usivue zote mdanganye Kwa kumshika huku na kule.

Manzi, no Noo plz I can't do that.

Boy. Fanya haraka maelekezo hayo. Na hakikisha anakuwa au anazaa kuwa kwenye mood ya kusex.

Manzi. Ok

Boy, Basi wakati unamshikashika huku yeye akiwa uchi Susie tunavamia (yule Boy friend wa huyo manzi na vijana wengine 3)

Manzi, what mi nitaona aibu.

Boy, Noo no nitakuwa nimeongea na wale wenzangu wanaelewa game yote.

Manzi, okey

Boy, basi tutavamia na kisha wale jamaa watatu watamla tigo 0713 Kwa kupokezana.

Manzi, ok that's a good idea.

Boy, na tunamrekodi kwe camera or a phone then, tunamwmabia akileta mchezo mchafu wowote ule tunazitupia kwenye net na shuleni au chuoni ama kazini kwako .

Manzi, na boyfriend wake ndivyo watakavyo kufanyia.


Sasa hadi hapo, Story na maisha yako ya kupenda warembo wa Wenzako itakuwa imeisha hapo.
 
Yan kitu kinachoitwa uoga
Kilaan kabsa msishan mwako
Ndo adui wa maendeleo


Ona kama huyu uoga unamkosesha mtt mzur
Kabsaa tena hata huenda
Na dem.anamzimia lakin
Yy kama amelishwa zege


Wewe, Weweeeeee, acha huo ushauri wa kichawi kabisa.

Mwenzio 0713 itafunguliwa na huyo jemba wa demu.
Maana demu anamtu na mtu wake wako na demu vizuri kabisa.
 
mm huwa natongoza mpaka nione kaniblock kila sehemu hapo ndo naamini ana mtu vinginevyo mpka atalegeza mwenyewe.
 
Lakini mbona watu mnamtishia bure jamaa huyu ?? Hivi kuna demu asiye na mtu ?? Sema huwa tunanyanganyana tu.....akija ukakuna kitu vizuri atatulia tuuu....

Mimi mbona nina mke wa mtu tena yupo humu lakini sijaona hilo halotel....hahaha
 
Acheni hizo nie 99% ya madem tuliokuwa nao ni ex wa m2 so tusjidanganye.jarib bahat yko akikukubali unabeba mazima sio mke wake wa ndoa
 
Na ukitaka kujijua dem kama si wa kwako peke ako bas shika sim yke just masaa 3 tu zen uone kitachokukuta
 
Lakini mbona watu mnamtishia bure jamaa huyu ?? Hivi kuna demu asiye na mtu ?? Sema huwa tunanyanganyana tu.....akija ukakuna kitu vizuri atatulia tuuu....

Mimi mbona nina mke wa mtu tena yupo humu lakini sijaona hilo halotel....hahaha

Oh mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom