miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Jan 16, 2015 #181 Eli79 said: Mmmh..acha unyimi wewe!!! Click to expand... nimepewa kwa pesa natoa kwa pesa
ERoni JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 55,589 Reaction score 130,951 Jan 16, 2015 #182 miss chagga said: nimepewa kwa pesa natoa kwa pesa Click to expand... Hahahahaaaa... U just summed up my day...! Damn mtoto na cheddar ni hatari..!
miss chagga said: nimepewa kwa pesa natoa kwa pesa Click to expand... Hahahahaaaa... U just summed up my day...! Damn mtoto na cheddar ni hatari..!
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Jan 16, 2015 #183 Eli79 said: Hahahahaaaa... U just summed up my day...! Damn mtoto na cheddar ni hatari..! Click to expand... hapana aisee ile kitu ukiipa pesa unaingia kiulaini
Eli79 said: Hahahahaaaa... U just summed up my day...! Damn mtoto na cheddar ni hatari..! Click to expand... hapana aisee ile kitu ukiipa pesa unaingia kiulaini
Honey Faith JF-Expert Member Joined Aug 21, 2013 Posts 15,782 Reaction score 11,840 Jan 16, 2015 #184 miss chagga said: loh mwanamke una roho mbaya kama mchawi aisee:angry: Click to expand... Na bado.Kipindi unataka kuvunja ndoa yangu ulidhani nafurahi eeehh!!!
miss chagga said: loh mwanamke una roho mbaya kama mchawi aisee:angry: Click to expand... Na bado.Kipindi unataka kuvunja ndoa yangu ulidhani nafurahi eeehh!!!
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Jan 16, 2015 #185 Honey Faith said: Na bado.Kipindi unataka kuvunja ndoa yangu ulidhani nafurahi eeehh!!! Click to expand... Loh hii vita naomba pooo
Honey Faith said: Na bado.Kipindi unataka kuvunja ndoa yangu ulidhani nafurahi eeehh!!! Click to expand... Loh hii vita naomba pooo
Honey Faith JF-Expert Member Joined Aug 21, 2013 Posts 15,782 Reaction score 11,840 Jan 16, 2015 #186 miss chagga said: Loh hii vita naomba pooo Click to expand... Okay kama umekubali kushindwa na ukimuona mme wangu uwe unamuamkia kwa heshima zoteππ
miss chagga said: Loh hii vita naomba pooo Click to expand... Okay kama umekubali kushindwa na ukimuona mme wangu uwe unamuamkia kwa heshima zoteππ
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Jan 16, 2015 #187 Honey Faith said: Okay kama umekubali kushindwa na ukimuona mme wangu uwe unamuamkia kwa heshima zoteππ Click to expand... Sawa mamy
Honey Faith said: Okay kama umekubali kushindwa na ukimuona mme wangu uwe unamuamkia kwa heshima zoteππ Click to expand... Sawa mamy