Nampenda lakini nahofia atanichukuliaje?


MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,387
Likes
7,233
Points
280
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,387 7,233 280
Mkuu wadada wa mjini watakufilisi, ukitia neno hakatai, kitakachofuata utapigwa invoice ya Milion 10, ukishangaa shangaa na biashara utafunga
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,507
Likes
1,870
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,507 1,870 280
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
745
Likes
589
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
745 589 180
Kama unampenda wazungu wanasema "never hesitate" unakuta ndo bahat yako hioo mzee shtuka ndotoni


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
2,697
Likes
2,158
Points
280
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
2,697 2,158 280
hivi kuchunguza tabia ya mtu si ni mtihani sana huo!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Fanya jambo moja je yeye ni mtu wawatu?
Kwa maana kama sio mtu wawatu? basi kwa maana sio kila mtu anataka kuzoewa na watu wasio wajua hadi wale watu wakaribu naye tu wanaomjua.
Ila chagua unaweza mwambia akaacha kuja pale na unaweza win kumbe naye alikuwa anakuja kisa wewe so amua kujitosa au dhamini biashara yako.
Ila kama ni upendo wa dhati aisee utakutesa na tamaa pia itakuponza .
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,186
Likes
5,478
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,186 5,478 280
nitalia mno, ngoja kesho akija nijifanye kama najikuna kumuongelesha kuhusu haya mambozi!!

Sent using Jamii Forums mobile app
We utaharibu. Muombe kama atakua na nafasi mtoke muende sehemu iliyotulia. Kama atakubali ujue ushavuka hatua ya kwanza. Akikataa usisikitike huyo ni mwanamke anayejitambua hawezi kuwa soft kirahisi hivyo. Anza kutengeneza ukaribu upya huku hakikisha urafiki wenu hauingiliani na biashara yako. Then kwa heahima na taadhima omba tena mtoke baada ya hapo naye atakua ametambua unachotaka kwake sasa itabaki kwake kuamua. Kila la kheri mkuu..

Sorry, upo mkoa gani.?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Englishlady

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
888
Likes
764
Points
180
E

Englishlady

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
888 764 180
Umependa uzuri wake au hizo milioni 3?

Maisha Ni kutake risk...Kama waogopa hutakaa uendelee

Pima Kama unaona huwezi ishi bila yeye tongoza tu....Kama waona hela Ni tamu zaidi Basi kula kwa macho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
453
Likes
378
Points
80
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
453 378 80
usimtongoze kwanza utampoteza mteja ila jenga nae ukaribu kama friend ili ujue kazi yake au ana mchumba na mamno mengi ukishajua mambo yake mengi ndiobaadae ndio umtongoze ila ukikurupuka utamfukuza mtejja

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

KARANJA IS BACK

Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
49
Likes
28
Points
25
K

KARANJA IS BACK

Member
Joined Feb 6, 2019
49 28 25
habari wa JF,

kama kichwa cha habari hapo juu kinavyosema kuna dada mmoja kwa jina Nancy, ni mteja wangu wa nguvu ktk huduma za simu pesa(miamala). Kila siku lazima aje aweke/kutoa/kutuma si chini ya mil.3 hadi 5. sasa basi kutokana na jinsi alivyoumbika, rangi yake, sauti yake na jinsi alivyo mkarimu kiukweli nimempenda na naitaji awe wifi/shemeji yenu.

Lakini ninachohofia ni kuwa endapo nitamuelezea hisia zangu huenda atasusa kuja tena kunichangia miamala, ama akanichukulia kama mtu ninayetumia kazi yangu kujinufaisha/kuwarubuni wadada. Kiukweli ni mdada anaejielewa kaenda hewani, hana mda na watu yaani yupo busy na mambo yake.

Tangu nimejitambua sijawahi kumwogopa wala kuwa domo zege kwa mdada yeyote ila kwa huyu dada sijui tuu nimekuwaje.. ila hofu yangu kubwa ni kupoteza mteja ambae mchango wake ktk biashara yangu ni mkubwa mno..

Ushauri jamani kipi nifanye kwa huyu bi dada, nijitose tu liwalo na liwe ama nijizuie ili nisipoteze uteja nae??

Sent using Jamii Forums mobile app
nenda ukatahiriwe kwanza sababu inaonekana hujavunja ungo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,681
Members 490,481
Posts 30,488,678