Nampenda lakini nahofia atanichukuliaje?


princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,073
Likes
887
Points
280
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,073 887 280
Waseminary mna nn lakini??
yani kumwambia tu dem unampenda
unaona ajaabu!!
 
K

Kafenence

Member
Joined
Sep 27, 2018
Messages
52
Likes
53
Points
25
K

Kafenence

Member
Joined Sep 27, 2018
52 53 25
Vema, umefikiri kabla ya kutenda. Hapo kuna mawili, kumpoteza mteja ambaye umekiri ana mchango mkubwa, au kuwa nae mkasonga mbele. Ila kwa kuwa ni mteja wako tayari, tumia hiyo frusa... Mfanye awe huru ajapo kwako, umfahamu nae akufahamu, (nadhani unaelewa nachomaanisha) hapa papara ni marufuku! Kwani unaweza kumfukuza mteja/wateja wako wewe mwenyewe.
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,507
Likes
1,870
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,507 1,870 280
Mkuu amini nakuambia wanawake wanapenda kutongozwa sababu ndio kipimo cha thamani yao, wasipotongozwa wanaenda hadi kwa waganga, akiwa mgumu usimlazimishe ili urafiki wenu uendelee.

"Huwezi kujua kama inawezekana mpaka utakapojaribu" acha uoga
kesho naanza process mara moja.. nitajitupa kama shilingi bahalini..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Konksenior

Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
34
Likes
16
Points
15
K

Konksenior

Member
Joined Jan 21, 2019
34 16 15
Msifie akija ,kwamba kapendeza au mzuri sana baada ya hapo mwambie kiutaratibu naweza kupata namba yako ,ukichukua namba msalimie na kumtakia Asubuhi,mchana na jioni njema,kisha akisha kuzoea omba mtoke out umueleze ya moyoni
 
kenny trump

kenny trump

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2019
Messages
358
Likes
187
Points
60
Age
21
kenny trump

kenny trump

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2019
358 187 60
Polee Mkuu Cha Kufanya Jaribu Kuamua Kiume Mueleze Hisia Zako Uenda Atakuelewa Na Pia Kuhusu Sijui Kuogopa Kumpoteza Mteja Hapana Ni Hofu Yako Tu,
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,507
Likes
1,870
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,507 1,870 280
Waseminary mna nn lakini??
yani kumwambia tu dem unampenda
unaona ajaabu!!
kuna tofauti sana kaka, kati ya dem unaempenda na yule usiyempenda.. hv huoni kuwa mtu unaempenda sana hata ukishamuona tu mapigo ya moyo yana badili direction!!!? ila kwa usiyempenda yaani unajiachia domo kubwabwaja kama bata ndani ya maji..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,507
Likes
1,870
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,507 1,870 280
Vema, umefikiri kabla ya kutenda. Hapo kuna mawili, kumpoteza mteja ambaye umekiri ana mchango mkubwa, au kuwa nae mkasonga mbele. Ila kwa kuwa ni mteja wako tayari, tumia hiyo frusa... Mfanye awe huru ajapo kwako, umfahamu nae akufahamu, (nadhani unaelewa nachomaanisha) hapa papara ni marufuku! Kwani unaweza kumfukuza mteja/wateja wako wewe mwenyewe.
Perfect, yaani hapo sawa, ndio maana nikaja kuomba ushauri hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,507
Likes
1,870
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,507 1,870 280
Msifie akija ,kwamba kapendeza au mzuri sana baada ya hapo mwambie kiutaratibu naweza kupata namba yako ,ukichukua namba msalimie na kumtakia Asubuhi,mchana na jioni njema,kisha akisha kuzoea omba mtoke out umueleze ya moyoni
Fantastic, hapo sawa sasa!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,633
Members 490,467
Posts 30,487,100