Nampenda lakini nahofia atanichukuliaje?


yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
683
Likes
505
Points
180
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
683 505 180
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,848
Likes
3,759
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,848 3,759 280
Kiukweli nimesoma michango ya wadau mwanzo mpaka mwisho, na majibu yako. Nimefikia hitimisho kwamba huyo dada humwezi. Na utaharibu biashara yako.

Hapa nimejumlisha na comments za ule Uzi ulioambiwa utafute chumba chenye umeme. Kuna vitu vingi vya kukushauri ila mihemuko imeshachukua nafasi. Kila la kheri, nakuombea isiwe kama ninavyowaza.
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,531
Likes
1,881
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,531 1,881 280
Kiukweli nimesoma michango ya wadau mwanzo mpaka mwisho, na majibu yako. Nimefikia hitimisho kwamba huyo dada humwezi. Na utaharibu biashara yako.

Hapa nimejumlisha na comments za ule Uzi ulioambiwa utafute chumba chenye umeme. Kuna vitu vingi vya kukushauri ila mihemuko imeshachukua nafasi. Kila la kheri, nakuombea isiwe kama ninavyowaza.
mapenzi ni sawa na mistar ya zigzag, huwez yatabir!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,531
Likes
1,881
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,531 1,881 280
Tatizo umesha create na majibu atakayo kupa hapo hutakuwa na confidence ya kumuattack.
Anza mazoea nae taratibu mfatilie ujue je ameolewa au la. Nenda nae taratibu
Mwanaume ni kuthubutu.

Sent using Jamii Forums mobile app
nimezingatia kila ushaur wa kila mwana JF ulio na mtazamo chanya kuhusu hili swala langu, naamin ntafanikiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,848
Likes
3,759
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,848 3,759 280
mapenzi ni sawa na mistar ya zigzag, huwez yatabir!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila ningekuwa kwenye nafasi ya kukushauri, ningekuambia ukomae na biashara na endeleza urafiki wa kawaida.

Kuna faida kubwa kwenye urafiki na mtu mnayeunganishwa naye kibiashara kuliko kuwa wapenzi.
 
J

Jeremz

Member
Joined
Jun 30, 2018
Messages
44
Likes
18
Points
15
J

Jeremz

Member
Joined Jun 30, 2018
44 18 15
Aiseee chapa kaz chalii angu, siku unagonga asbui yake anakupigia "sweety mtumie m3 ile naomba natumaga sn ela ako nakuja mda sio mlefu" Akikufata utaniambia na apo ndo unahamisha kijiwe
 

Forum statistics

Threads 1,275,182
Members 490,931
Posts 30,535,294