Nampenda lakini nahofia atanichukuliaje?


Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
549
Likes
407
Points
80
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
549 407 80
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,490
Likes
1,862
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,490 1,862 280
Ila ningekuwa kwenye nafasi ya kukushauri, ningekuambia ukomae na biashara na endeleza urafiki wa kawaida.

Kuna faida kubwa kwenye urafiki na mtu mnayeunganishwa naye kibiashara kuliko kuwa wapenzi.
ni sawa lkn, huoni kama ntaidhurumu nafsi yangu kama nikifanya hivyo!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,490
Likes
1,862
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,490 1,862 280
Aiseee chapa kaz chalii angu, siku unagonga asbui yake anakupigia "sweety mtumie m3 ile naomba natumaga sn ela ako nakuja mda sio mlefu" Akikufata utaniambia na apo ndo unahamisha kijiwe
kazi ni kazi na mapenzi ni mapenzi, me najijua ni changamotto gani nimepitia hadi kufika hapa nilipo sasa, sizani kama naweza kuna zumbu kuku kiasi hicho!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,490
Likes
1,862
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,490 1,862 280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,490
Likes
1,862
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,490 1,862 280
Siidharau......lkn kutuliza iyo manzi kwa biashara ya mpesa sahau

Tena kaa mbali mana utarudi kijijini achana na vyura hawa
mwanamke ni sawa na maji hufuata mkondo unavyoelekea, sizan kama me nikim- trit kuwa pesa ntakuw nampatia na kias flan na kwa mda flan sizan kama atazingua!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,712
Likes
3,470
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,712 3,470 280
ni sawa lkn, huoni kama ntaidhurumu nafsi yangu kama nikifanya hivyo!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndiyo maana nikakwambia, ulishaweka malengo na maamuzi tayari, hata ukishauriwa hutasikiliza...

Ila nakukumbusha tu, ukifanikiwa kumpata utaporomoka kiuchumi: you are not stable yet.

Ukimkosa pia utaporomoka kiuchumi, hatakuwa mteja wako tena.

The only way ya wewe kuendelea kuwa katika level nzuri kiuchumi ni kuachana na hilo wazo. Mfanye kuwa rafiki, kuna mdau alishauri issue za pipi, chocolate, biscuits, hiyo ni njia nzuri ya kuendelea kuwa na mahusiano mazuri kibiashara.

Hata hivyo wewe ndiye mwamuzi wa mwisho, unajua nini nafsi yako inataka.
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,712
Likes
3,470
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,712 3,470 280
mwanamke ni sawa na maji hufuata mkondo unavyoelekea, sizan kama me nikim- trit kuwa pesa ntakuw nampatia na kias flan na kwa mda flan sizan kama atazingua!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Shida yako wewe ni mgeni kwenye haya mambo, na anataka kuanza kucheza ligi kuu wakati daraja la nne, tatu, na mbili hujacheza.
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,490
Likes
1,862
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,490 1,862 280
Ndiyo maana nikakwambia, ulishaweka malengo na maamuzi tayari, hata ukishauriwa hutasikiliza...

Ila nakukumbusha tu, ukifanikiwa kumpata utaporomoka kiuchumi: you are not stable yet.

Ukimkosa pia utaporomoka kiuchumi, hatakuwa mteja wako tena.

The only way ya wewe kuendelea kuwa katika level nzuri kiuchumi ni kuachana na hilo wazo. Mfanye kuwa rafiki, kuna mdau alishauri issue za pipi, chocolate, biscuits, hiyo ni njia nzuri ya kuendelea kuwa na mahusiano mazuri kibiashara.

Hata hivyo wewe ndiye mwamuzi wa mwisho, unajua nini nafsi yako inataka.
me ntajitahid kushilia jahazi lisipelekwe na pepo!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
729
Likes
576
Points
180
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
729 576 180
fanya hiv kila akija mnunulie juis ya embe ya 5000, mwambie apokee tuu umefurahishwa na undugu mlio ujenga, yeye n binadamu atakuingiza tu akilin mwake,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
729
Likes
576
Points
180
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
729 576 180
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,490
Likes
1,862
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,490 1,862 280
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,509
Likes
923
Points
280
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,509 923 280
Mzee vp manzi bado ajakubariki papuchi mpaka sasa na vipi kuhusu kuama geto lako la giza au ndio unasubir shemeji akupe mkwanja ndio uame pambana mpaka umtie ndani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mark girland

mark girland

Senior Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
196
Likes
105
Points
60
mark girland

mark girland

Senior Member
Joined Feb 7, 2019
196 105 60

Forum statistics

Threads 1,272,376
Members 489,924
Posts 30,449,310