Nampenda ila ananitesa sana, nakonda kisa Mapenzi

Nampenda ila ananitesa sana, nakonda kisa Mapenzi

Ni vingi sn ..........umenifnyia ambavyo kW mwanaume w kizaxi hiki n vigumu sn kumfnyanyia mwanamke au msichan n v2 vng umeninunulia ambayo tng niwe kwny mahusiano sijawai kununulia wal kujaliw km ulivyokuw unanijali ww sina ht kushukru kwn bado naona asante ! Haijitoshelezi bt mungu ndie atakae kulipa kw fadhila zote ulizonifnyia utabarikiw mara mia


Kuishi bila mpenzi sishindwi kwsbb nilipokubali kuw n ww sikuw n mtu n kuwa mwenyew naweza coz usizani kuw ulivyoamua kuachan n mm ndo nitakuwa n mtu au nina mtu sijui ninae mpenda sijui no kupotez mud n mtu kwss sina kheri niwe mwenyew km ilivyoandikwa n kufalijiw n my family

Bdo Nina safari ndefu sn nina familia inayonitegemea ck zote kimaish bdo sijafikia pale napopatak sikupend kuja kuishi n mtu then ionekane namtegemea yy ndo maan ishu y ndoa ckutak kuiongelea mapema vle

Km ndo maamuzi uliyoamua kuyatoa n umefikilia n umeona Leo utoe uamuzi huo sawa sina kipingamizi n uamuzi wako n najua maybe mapenzi yng kwako hayajitoshelezi siwezi kukuzuia kuwa n mtu ambae ww ndo umemuona anafaa Mimi sikutoshelezi kW njia yyte coz nimekuw MTU w kukupa matatizo tu n ww kulalamika wkt unahitaji furaha n furaha yko ww ndo unajua ilipo

Bt Mimi kuacha kukupenda sitaacha nitakupenda kW namna yyte ile japo mahusiano umeamua kuyasitisha n kuona yte Yale yalikuwa km mapito kW jambo llte lile ukiitaki iwe ushauri jambo llte lile mlango upo wazi karibu


Uwe n amani kabisa anaekupenda akupende zaidi yko unavyompenda kwn Mimi nilionekana sina upendo huo nisamehe kW hlo my dia


hizo ni baadhi ya sms zake
 
Mkuu hii hali ya kuwa na dem Jirani ilinikuta ... Huyo anakupenda Mimi kuna dem alikuwa alikuwa akinipenda waziwazi nikiamka asubuhi lazima anifanyie ishara ili tu nimuone anisalimie...

Siku moja nikamwiita gheto akaja nikamwambia nahitaji awe mpenzi wangu katu akataaa!!
Nikawa namtongoza ananitolea nje

Basi na Mimi nikamchunia maxima hakuna cha salam wqla nini!

Juzi kati hapa kamwambia Dada Jirani yangu kwamba huyu kaka nampenda sana haeleweki yaani mimi!!

Juzi nimemwita ghetto kaja nimepiga mzigo.
 
If you haven't seriously thought about killin' a motherfucker, you ain't been in love my bro!
 
We nawe usitupoteze kwenye mambo ya msingi nchi iko kwenye ubashite we unatuletea mambo yako ya mapenz hapa. Nenda kwa amani misana huko akakusaidie. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
nyumba ya familia Mimi ndio naishi Sio kama sijiwezi,ukisoma vizuri utaelewa ninavyomhudumia

nahisi alivyochange kuja kwangu wakati yeye mwenyew alinitengenezea mazingira niwe mpenzi wake ingawa mwenyewe anakanusha kabisa

Kijana wangu, hebu na wewe kama unaweza ...nasema kama unaweza hebu kaa kimya kama wiki 2 hivi, uone kama vipi, akikaa kimya na yeye jua basi hapo hakuna kitu ilikuwa upepo tu, nao umepita. tatizo la wanawake hutakaa ujue wanataka nini, hata kama ungempa moyo wako akae nao yeye, bado akiamua yake ameamua tu.

kuna usemi usemao kwamba wanaume wanacheat ndio, ila sio kwamba hampendi mke/mpenzi wake ila ni maumbile, ila mwanamke akicheat jua kuna uwezekano mkubwa wewe ukawa hauna nafasi tena moyoni mwake maana wao wanaenda kwa hisia zaidi. sasa jichunguze uone na njia mojawapo kuanzia ni hiyo, japokuwa najua ni ngumu hasa kwa watu mliokuwa na mawasiliano ya karibu.


kuhusu kukaa nyumba ya familia, bado nasema jitahidi uwe na kwako ndio uanaume huo, hasa kama amejenga baba yako au mwingine, naamini una umri mkubwa tu, anza kufanya yako kijana (ninasema haya utadhani nina nyumba)
 
Dada nampenda sana ila naumwa kula sili namuwaza hata kulala silali,kunakimpindi nilimtuhumu kama kaniendea kwa mganga akaniambia asiende kuwaroga wabunge aje aniroge Mimi?


Hebu nipe mawasiliano yake anisaidie kumloga mtu fidenge hivi!!![/QUOTE]


Shindwa pepo
 
sasa hapo ndiyo pazuri mpotezeee au mjibu majibu yake yale aliyokuwa anakujibu ya nyodo........ kuna mawili anaogopa kukupoteza sababu unajali na hakupendi au ni kweli anakupenda na anaogopa kukupoteza .. kama kweli anakupenda atahangaika penzi lenu pale utakapompotezea

well said
 
ngoja ufe wamkune wanaomtongoza fb .. embu kula we hujui tu mtu ukimjali sana anaringa ila ukimpotezea yeye ndiyo atajirudi usiwe kama fala .. kupenda gani huko mpaka unakongoroka si bora usipende tu potezea hiyo mbunye halafu tabia ya ubakaji acha
ahaaaa akunwe kisawasawa
 
Pole kama mimi na JULIE..AISEI..[emoji12] [emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
Umeacha Kuwa mwanaume...
Play hard bro.
 
Pole,ila m nahis uyo anakudanganya,mwanamke anaekupenda,haw mgum unapimuomba bhna,sa anakpa mashrt mapma ivyo ,ukioa c ndio kabsa
 
Hivi mtu anapata wapi uthubutu wa kusema mbele ya watu kuwa kambaka mtu?! Not once. Twice!

Lakini kiasi athubutu, maana kwa wachangiaji karibu ya wote hiyo ni non-issue kabisaaaa!

Duh! Kuwa uyaone!
 
nikajitahidi sana kucare
Hiyo inaitwa "nice guy syndrome". Ni ugonjwa mbaya sana kwa wanaume wengi wa siku hizi.

Ugonjwa huu unawafanya wanaume wajifanye ni "nice guys" kwa nia ya kumfanya mwanamke alainike na kumpa papuchi.


na hata mwenyewe anakir hajawah kukutana na mwanaume anaejua kucare kama Mimi.

Alisema hivyo kwa sababu ulikuwa so nice to her. Mwanamke akikuambia kuwa anakupenda kwa sababu unam-care, mpige chini fasta. Tena fasta.

Asikudanganye mtu, hakuna mwanamke anaependa kuwa na nice guys kama mpenzi wake. Wanapendelea zaidi alpha males. Wengine ni bora kuwa na jerks kuliko nice guys.

Ukijifanya nice guy utaishia kwenye friend zone.
 
Mkuu hii hali ya kuwa na dem Jirani ilinikuta ... Huyo anakupenda Mimi kuna dem alikuwa alikuwa akinipenda waziwazi nikiamka asubuhi lazima anifanyie ishara ili tu nimuone anisalimie...

Siku moja nikamwiita gheto akaja nikamwambia nahitaji awe mpenzi wangu katu akataaa!!
Nikawa namtongoza ananitolea nje

Basi na Mimi nikamchunia maxima hakuna cha salam wqla nini!

Juzi kati hapa kamwambia Dada Jirani yangu kwamba huyu kaka nampenda sana haeleweki yaani mimi!!

Juzi nimemwita ghetto kaja nimepiga mzigo.

Umeona eh? Mwanzoni, she was testing you if you have a "nice nice guy" syndrome.

Ulivyomchunia ukapass her test, ndo akakupa mzigo.
 
da mwenyewe anasistiza kama ananipenda na anajua kama nampenda na leo kanitext kasema hawezi kunipotezea bado ananipenda
maneno yako yanaweza kwa 80% naweza kuyakubali

Don't listen to what she says, watch what she does. Solution ni moja tuu: piga chini huyo demu.

Kama kweli anakupenda she will come back and it will be your decision if you want her back.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom