Namna ya kung'olewa jino!

Namna ya kung'olewa jino!

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
Daktari orijino wa kung'oa jino akiwa kazini. Kudaadadeki!

396230_343926492314770_135552953152126_957454_461362424_n.jpg
 
Kung'oa jino kwa tindo na jiwe! Sura ya huyo mshika tindo na jiwe inafanana na Profesa long water!
 
Hata karne hizo sidhani kama ilikuwa kivyo
 
Fikiria hiyo tindo kama inatumika mara moja na kwa mgonjwa mmoja kama yalivyo mabomba ya sindano!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom