MBITIYAZA
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 14,947
- 26,086
Nagonga kwa kuwa miujiza wa Kwanza ni kugeuza maji kuwa divai
hahahaa haya ng'wanangwa
Nagonga kwa kuwa miujiza wa Kwanza ni kugeuza maji kuwa divai
Bila kusahau Timotheo anatuambia wazee tunywe mvinyo kidogo kwa ajili ya tumbo.Nagonga kwa kuwa miujiza wa Kwanza ni kugeuza maji kuwa divai
Naona umefurahi kweli, rafiki yake hunter alishawahi kuitumia hii mbinu nini! [emoji40]Ahahahaaaaaa
hahaha wanywaji mpo kuhalalisha vilevi !lolBila kusahau Timotheo anatuambia wazee tunywe mvinyo kidogo kwa ajili ya tumbo.
Hahaha, wewe wasema[emoji125] [emoji125]hahaha wanywaji mpo kuhalalisha vilevi !lol
We we Lijamaa una akili sanaSiku moja nilimkwaza mke wangu. Nikataka kuomba msamaha lakini nikakumbuka Nisamehe zimekuwa nyingi sana kwa hiyo nikataka kubadilisha style ya kuomba msamaha.
Nikaenda sebuleni nikaanza kuomba kwa sauti ya juu ili kuhakikisha anasikia kila neno ninalotamka.
Na Maombi yangu yalikuwa rahisi tu
"Baba naomba uendelee kunitengeneza nisiwe kikwazo kwa mke wangu, msaidie na yeye aelewe kwamba nampenda na simkwazi kwa makusudi. Wewe unajua kiasi gani nampenda huyu mdada. Si tu kwa sababu ni mzuri sana lakini pia kwa sababu ametoka kwako Bwana."
Aliposikia akaja na yeye akaendelea kuniombea na baadae tukayamaliza kiulaiiiiiiiiini.
Kimsingi hapa sikuwa na muomba Mungu tu lakini nilikuwa namuomba mama yoyoo msamaha kwa style nyingine.
HII STYLE INAITWA ISHINI NAO KWA AKILI.
Sio lazima wote tutumie mbinu hiyosi mpaka sasa umpate mume ambaye hata anajua kuomba? unaomba na hangover ya nyagi wapi na wapi!lol!
Sio lazima wote tutumie mbinu hiyo
Huyu jamaa huenda anafanyaga maombi na mkewe sasa hiyo mbinu imefaa sana hapo
Kabisa mydear, ndio maana nimecheka kumbe nilipigwa changa la macho [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Naona umefurahi kweli, rafiki yake hunter alishawahi kuitumia hii mbinu nini! [emoji40]
Inategemea kosa inategemea pia aina ya mtu na maisha mnayoishikweli !mfano wa njia nyingine ni kama??
Chiz wewe umenichekesha mpaka basi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]si mpaka sasa umpate mume ambaye hata anajua kuomba? unaomba na hangover ya nyagi wapi na wapi!lol!
Hahaha, rafiki wa hunter hawezi kuwa pastor hata siku moja[emoji3]Kabisa mydear, ndio maana nimecheka kumbe nilipigwa changa la macho [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hahaha najua umeguswaaa!lolChiz wewe umenichekesha mpaka basi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naona unamuharibia hunter wangu,Hahaha, rafiki wa hunter hawezi kuwa pastor hata siku moja[emoji3]
yaan wewe bora useme jaman !ukimuwezea mwanamke kwakweli hakupi shidaWanawake ni viumbe vizuri sana tulivyo milikishwa, ukimuweza maisha yanakuwa ya raha tupu [emoji4][emoji4][emoji4]
Heshima kwenu wanamama [emoji1355]♀️[emoji1407][emoji1345]♀️[emoji1352][emoji1403]♀️[emoji1404]♂️[emoji859]♀️[emoji1409]⚕️[emoji1409][emoji264][emoji1352][emoji505][emoji1352][emoji310][emoji1352][emoji538][emoji1409][emoji555][emoji1409][emoji335][emoji1409][emoji161][emoji1409][emoji373][emoji1409][emoji436][emoji1409][emoji439][emoji1352][emoji602][emoji68][emoji574]️[emoji1352][emoji573][emoji1409]⚖️[emoji141][emoji73]♀️♀️♀️♀️[emoji1382]♀️[emoji1441]♀️♀️[emoji1332]♀️[emoji1386]♀️[emoji1385]♀️[emoji1380][emoji1380][emoji156][emoji150][emoji151]
Hahaha, hapa mimi sihusiki kwakweli, ila kama alikua amefumba macho yatakua ya kweli.Naona unamuharibia hunter wangu,
Embu Joseverest njoo huku unieleze vizuri ulivyojifanya ni mwanamaombi mtukuka kumbe ulikuwa ukiigiza [emoji26]
...love and respectyaan wewe bora useme jaman !ukimuwezea mwanamke kwakweli hakupi shida
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha, hapa mimi sihusiki kwakweli, ila kama alikua amefumba macho yatakua ya kweli.