Namna ya kugundua ardhi yenye madini.

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
1,246
2,000
Ndugu wana Jf,
Wataalamu wa aridhi na udongo naomba mnisaidie ni jinsi gani naweza kutambua aridhi hii ina madini au haina


Au pia ni chuo gani ambacho wanafundisha mitaala ya uchunguzi wa madini katika udongo

Nawasilisha......
upload_2016-12-25_9-11-37.png

***********************************************************************
upload_2016-12-25_9-12-58.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom