Namna ya kucopy na kupaste kutoka kwenye website

Namna ya kucopy na kupaste kutoka kwenye website

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Posts
3,517
Reaction score
3,139
Wakuu nawezaje kucopy mfano thread ya mdau hapa na kuitumia kwingine mfano kuipaste whatsapp

Au nikacopy taarifa toka website nyingine nikaipaste hapa JF

cc@Chief-mkwawa
 
Chief Mkwawa anadeal na mambo makubwa makubwa bhana usimchoshe.

Unatumia PC au Simu, anyhow kama ni simu kwa juu kuna vidotdot viko 3. Click hapo utaletewa options na mojawapo ni copy post content, ukicopy kapaste popote unapotaka
 
Chief Mkwawa anadeal na mambo makubwa makubwa bhana usimchoshe.

Unatumia PC au Simu, anyhow kama ni simu kwa juu kuna vidotdot viko 3. Click hapo utaletewa options na mojawapo ni copy post content, ukicopy kapaste popote unapotaka
Natumia simu mkuu, ngoja nijaribu
 
Chief Mkwawa anadeal na mambo makubwa makubwa bhana usimchoshe.

Unatumia PC au Simu, anyhow kama ni simu kwa juu kuna vidotdot viko 3. Click hapo utaletewa options na mojawapo ni copy post content, ukicopy kapaste popote unapotaka
Kweli huku ni kuchoshana, hili ni swali la kumuuliza mtu yoyote anayejua kutumia simu/computer na sio kumtag Chief Mkwawa
 
Back
Top Bottom