Namkubali sana Ladyhaha wa Clouds Media

Quetzal

JF-Expert Member
Dec 9, 2018
5,258
2,000
Huyu dada..anatangaza vizuri jamani..yaani napenda sana anavyotangaza "African wired"

Yaaani i like her confidence na jinsi alivyo a swagger za kipekee kabisa..

Kong'ole kwako ladyhaha
Screenshot_20201025-121425.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom