Nami natafuta wa ku-do nae..


Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
369
Points
225
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
369 225
Wadau,
Nina hamu ya ku-do na msichama wa hapa JF, sitaki tuwe na mahusiano ya kiuchumba, wala sio kwa ajili ya kuuziana (Raha tunapata wote).

Nataka wa kusex nae tu pale ninapojiskia, nae akijiskia pia anaweza kunistua tukasahaulishana ugumu wa maisha kwa kufurahisha nafsi zetu. Napatikana muda wote, hata usiku.

Masharti ya nimtafutae,
- Umri usizidi miaka 45,
- Mvuto cyo lazima
- Ajue kidogo tu 6x6
- Haboi kua nae,
- Sio Changu.

Ni hayo tu jaman!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Bangi nyingine nazo! Asiwe changu wakati wewe unaonyesha kila sifa na dalili za hali hiyo ili iweje? Mijitu mingine ikikosa hoja na kuamka na hang over hujipayukia. Go tell it the birds and shame on you!
Wadau,
Nina hamu ya ku-do na msichama wa hapa JF, sitaki tuwe na mahusiano ya kiuchumba, wala sio kwa ajili ya kuuziana (Raha tunapata wote).

Nataka wa kusex nae tu pale ninapojiskia, nae akijiskia pia anaweza kunistua tukasahaulishana ugumu wa maisha kwa kufurahisha nafsi zetu. Napatikana muda wote, hata usiku.

Masharti ya nimtafutae,
- Umri usizidi miaka 45,
- Mvuto cyo lazima
- Ajue kidogo tu 6x6
- Haboi kua nae,
- Sio Changu.

Ni hayo tu jaman!
 
Maberere

Maberere

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
333
Points
225
Maberere

Maberere

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
333 225
Bangi nyingine nazo! Asiwe changu wakati wewe unaonyesha kila sifa na dalili za hali hiyo ili iweje? Mijitu mingine ikikosa hoja na kuamka na hang over hujipayukia. Go tell it the birds and shame on you!

Mbona hapa hujatumia neno mwanangu,,,,,,,??
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
nenda ohio wako wengi tu waku do pochi lako.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,182
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,182 2,000
Wadau,
Nina hamu ya ku-do na msichama wa hapa JF, sitaki tuwe na mahusiano ya kiuchumba, wala sio kwa ajili ya kuuziana (Raha tunapata wote).

Nataka wa kusex nae tu pale ninapojiskia, nae akijiskia pia anaweza kunistua tukasahaulishana ugumu wa maisha kwa kufurahisha nafsi zetu. Napatikana muda wote, hata usiku.

Masharti ya nimtafutae,
- Umri usizidi miaka 45,
- Mvuto cyo lazima
- Ajue kidogo tu 6x6
- Haboi kua nae,
- Sio Changu.

Ni hayo tu jaman!
Hivi wewe si ndiye ulisema likuwa single for almost 2 and half years until June 2012? Una maana huyo wa June 2012 umeshamuacha? Wewe ni hatari sana!! Funguka unatake kuleta nini hapa jamvini? Kama si wewe nisamehe bure ila wenyeji wanaweza tafuta link ya post yako waweke hapa!!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahah mie nipo tayari nakupataje? Yaonekana mademu wa JF watamu eeeh! Kwani rate ya watu wanaotamani kuwagegeda inaongezeka....
 
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
909
Points
225
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
909 225
Wadau,
Nina hamu ya ku-do na msichama wa hapa JF, sitaki tuwe na mahusiano ya kiuchumba, wala sio kwa ajili ya kuuziana (Raha tunapata wote).

Nataka wa kusex nae tu pale ninapojiskia, nae akijiskia pia anaweza kunistua tukasahaulishana ugumu wa maisha kwa kufurahisha nafsi zetu. Napatikana muda wote, hata usiku.

Masharti ya nimtafutae,
- Umri usizidi miaka 45,
- Mvuto cyo lazima
- Ajue kidogo tu 6x6
- Haboi kua nae,
- Sio Changu.

Ni hayo tu jaman!
Umejiunga January bado tu upo kwenye status ya member??
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Hivi wewe si ndiye ulisema likuwa single for almost 2 and half years until June 2012? Una maana huyo wa June 2012 umeshamuacha? Wewe ni hatari sana!! Funguka unatake kuleta nini hapa jamvini? Kama si wewe nisamehe bure ila wenyeji wanaweza tafuta link ya post yako waweke hapa!!
Wala hujakosea ndiye huyu..Tatizo ni hilo jina lake nafikiri..wajina wake Suleiman Daudi alikuwa alikuwa na wake zaidi ya 1000
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
Wadau,
Nina hamu ya ku-do na msichama wa hapa JF, sitaki tuwe na mahusiano ya kiuchumba, wala sio kwa ajili ya kuuziana (Raha tunapata wote).
Nataka wa kusex nae tu pale ninapojiskia, nae akijiskia pia anaweza kunistua tukasahaulishana ugumu wa maisha kwa kufurahisha nafsi zetu. Napatikana muda wote, hata usiku.

Masharti ya nimtafutae,
- Umri usizidi miaka 45,
- Mvuto cyo lazima
- Ajue kidogo tu 6x6
- Haboi kua nae,
- Sio Changu.

Ni hayo tu jaman!
kijana hapa umebugi men!!!
wanawake wa jf may dare to speak openly but fall short wen it comes to actually gegedana...tulizana hapa watu wana pass tym kamatia malaya wako kwa raha zako unamega. hamna papuchi ya bure ndugu yangu ata kama kweli utamu twapata wote ila wanawake wanaona sie twafaidi sana ati!!!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
naona watafuta BAN mkuu....una bahati INVISIBLE huwa hapiti huku mara kwa mara...vinginevyo ungeshagongwa na kitu kizito......
 
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
369
Points
225
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
369 225
kijana hapa umebugi men!!!
wanawake wa jf may dare to speak openly but fall short wen it comes to actually gegedana...tulizana hapa watu wana pass tym kamatia malaya wako kwa raha zako unamega. hamna papuchi ya bure ndugu yangu ata kama kweli utamu twapata wote ila wanawake wanaona sie twafaidi sana ati!!!
Nimekusoma... Tena vizuri tu...
Ila km hujawai kugegeda chick wa JF ni ww tu brother.. Haahaa
“Usiniambukize udhaifu..”™
 
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
369
Points
225
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
369 225
Ndio kuna tatizo maana inaonekana wewe sio mchangiaji kwa hiyo hujui mada za kuleta hapa jamvini kwa kuwa wewe huwa hutembelei jamvini
Tatizo siyo mimi, tatizo ni wewe ambaye hujui paku-comment...
Ujanja c ku-comment kila thread unayokutana nayo.. Ili iweje..??
Usifiwe kuwa mchangiaji hodari..??
Niwemugizi.. C watu wote wana-muda kama ww..!!!
Endelea kuzurura JF..!!
“Take people how you find them, not how you want them to be”
 
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
466
Points
195
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
466 195
Mh!!...Kweli kuna haja ya vijana kuoa mapema, maana kwa mtindo huu....!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top