NAMDAI Nassary eneo kubwa la shamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAMDAI Nassary eneo kubwa la shamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritts, Mar 2, 2012.

  1. R

    Ritts Senior Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bw nassary mimi ni mkazi wa sing'isi meru na ni mmoja nliyekupa kura ktk mchakato wa awali wa maoni.Unafahamu kuwa kipindupindu kimeua wanetu kutokana na msongamano wa watu,ufinyu wa maeneo.mwaka juzi tuliingia kwa jinai ktk eneo la madibira estate tukilihitaji tugawiwe kwani linahodhiwa na serikali kwa sasa ila hatujapewa mpaka leo.

    So naahidi na tunaahidi kukupa kura UKIFIKA BUNGENI UTUPIGANIE KWANI CCM WAMETUHADAA SANA,na wewe hili liwe deni lako kwetu,maana tuna matumaini utatusaidia kulipata eneo hilo.SING'ISI YAKO YOTE.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Nikidhani alikupora eneo lako! Badili basi heading.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    what an author
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Kama unamdai ni vizuri ukafungue kesi mahakamani.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Badili title yako
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Title hiyohiyo freeeeeeeeeeshhhhhhhhh
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Title imekaa kimagamba magamba
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,474
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Kwanini msiende mahakamani?
     
  9. R

    Ritts Senior Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Radhia umeifurahia title sana eee,kumbe wee gamba la kobe
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,550
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Umejiunga na JF tar 28/feb/2012 ili kutufahamisha mambo yenu binafsi na Nassary?.
    Hata hiyo haimzuii Nassary kuwa Mbunge wa Arumeu.

    *******weeeee badae Utapakua tu.
     
  11. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    **** watu humu wana akili za Kimwanahasha. Wanasoma title tu wanakuja kwenye conclusion pasi na kusoma contents. Hawa ndio wasomaji maarufu wa Kiu na Ijumaa wikienda.
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tafadhali iwekwe ki-vinega vinega!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nilidhani chokochoko zimeanza
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mpeni kura ili aende akawapganie muipate ardhi yenu. Magamba wameishwa kazi. Nassari hoyeeeeeee
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,324
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Umeona nheeeee!, Ni uvivu ulio tukuka.
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbona unachozungumza ni tofauti na heading yako?
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Hapa una point lakini umeshindwa namna ya kuiweka,shamba unalozungumzia nadhani ni lile lenye mgogoro na Kimaro aliyekuwa mbunge wa ccm vunjo,edit heading yako na theme nzima uiweke sawa.
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakika sina maneno sahihi kuelezea jinsi gani nilivyojifunza hapo kwenye RED kwamba wapiga kura wakimpenda mtu na kuweka hesima naa imani yote kwake kumbe ni balaa hivi!!!!!!!!!!!

    Ndugu yetu Joshua Nassari, ukumbuke kwamba Mtanzania japo unaweza ukamuona maasikini masiki hivi, au ni mwanakijiji asiyeelewa elewa mambo mengi sana vile, lakini pamoja na hayo yote kuna ukweli mmoja mzito sana Mtanzania si mtu wa kujirahisisha na kupeleka matatizo yake kwa kila apitae barabarani kama hao kina sijui SIOI SUMMARI - Mtanzania humtazama mtu usoni na kulinganisha na mneno yatokayo kinywani mwako pamoja na matendo ndipo upate kusikia kinachomsibu moyo.

    Huyo ndugu yetu hapo juu kasema yote na ninayo imani kwamba amewasemea wengine wengi zaidi kule Rumeru. Sasa katika hilo ombi la kutoka moyoni mwo wenyewe kwako, mwenzetu hilo kweli ni deni kubwa kwako tangu hivi sasa - kalivalie njuga kule Mjengoni kwa Bibi Mkinda watu tukapate ahueni pale kijijini Sing'isi.


     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu thread yako ni nzuri ila badili heading!maana vilaza wa magamba wao uwa wanakimbiliaga kusoma heading bila kupitia contents,na nafikiri umeshajionea mwenyewe!
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,875
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa eneo la Meru lipo overpopulated na mwaka juzi mlivamia eneo la madibira karibu na SADEC na kukatakata migomba na kufanya vurugu zingine, hiyo yote ni kutokana na tatizo la ardhi,.Lakini eneo mnalogombania hata kama mkipewa lote halitakidhi hata 10% ya mahitaji ya ardhi,.

    Tanzania bado ina eneo kubwa sana lenye rutuba na linalofaa kwa makazi sasa huyu kijana mtumeni bungeni akaishinikize serikali iwatafutie eneo la kuhamia lipimwe na mmilikishwe kisheria mana hilo mnalogombania haata mkipewa tutashuhudia vita nyingine ya kukatana mapanga kwenye kuligombania wakati wa kugawana, kulikuwa na mpango wa wameru kuhamia Handeni kutokana na tatizo la ardhi, fuatilieni mpango huo umefia wapi??
     
Loading...