Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakutakia safari njema rais wangu kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Aug 26, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    Umenipita speed kali mida hii ukieleka uwanja wa ndege ukiwa na msafara wa magari mengi. Roho imeniuma sana kwa jinsi unavyo teketeza kodi zetu sisi walala hoi.
    Safari zako siziunga mkono labda kama unaenda malawi kutatua mzozo wa mpaka.
    Lakini sina budi kukubaliana na wewe kwa kua ndio uliyetangazwa na tume ya uchaguzi. Na watanzania walio kuchagua wameshafuzu mafunzo kwa vitendo, naamin safari inayokuja watakua makini.
    Mungu akujalie uende na kurudi salama. mia
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,736
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Anaenda wapi mkuu?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    labda ethiopia
     
  4. real thinker

    real thinker Senior Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huyo mungu atamlaani kwakula bata kwa hela za walala hoi bila hata kuwaonea huruma.
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,595
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    ngoja nikapate updates kwenye ile thread ya brother JB nijue anaenda wapi?
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa.. jk ananipa simanzi kila uchao. bahati mbaya wabaya wanaishi sana
     
  7. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,378
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Serengeti huku, nimekutana na msafara wa magari ya RC, na lile la usalama wa taifa yakiwa speed kuelekea mbugani. Nahisi wanampokea kwenye ile hotel yake ya kitalii "BILILA" huwa anapenda kula bata hapo. Hebu ngoja niulizie.
     
  8. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,602
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Mbona ajali ya ndege kwa Tanzania ni chache?
     
  9. m

    mayere Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa Baba Ridhiwani kaamua kua tapeli wa waziwazi
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hapo ndo ninapompendea JK
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mh. Dr. Dr. Dr JK angepata nafasi ya kusoma ujumbe huu bila shaka angeahirisha hiyo safari.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,518
    Likes Received: 5,709
    Trophy Points: 280
    zimeanza kupasuka vioo na kugoma kuruka; nimekuelewa mkuu
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    MH jamani na sensa yote hii, kwa kweli JK sikio la kufa
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe. Mbona majirani zake hawasafiri safiri namna hii. It should be taken seriously kwamba watanzania wamechoshwa na safari za kiongozi wao. Nchi hii ni yetu wote hivyo wananchi wanapaswa kusiklizwa pia.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    zenawi keshazikwa??
     
  16. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,228
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    napata taabu kuelewa naomba tujiulize.
    "mh. Benjamini Mkapa alisukumwa na nini kununua lile dege la Rais
    Je alijua kama rais ajae atakuwa mtu wa jusafirisafiri au so aliamua kumrahisishia kusafiri au rushwa"
     
  17. m

    mayere Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So mkuu yeye haesabiwi au watamuehasabu hukohuko anakoenda
     
  18. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,360
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    kama vipi kamanda mbowe amfuatilie kwa chopa tujue anakokwenda
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,940
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Anaenda mazikoni Adiss Ababa
     
  20. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu alihesabiwa asubuhi
     
Loading...