Nakusudia kumshtaki baba yangu

Wewe kama Mimi kabisa Mzee wangu akunisomesha saivi tunaongea fresh Ila nimejifunza mtu kama alikutenga udogoni mwako au alikujeruhi Kwa chochote aiseee usiweke uwaminifu tena kwake Mimi nikwambie tu mtoa mada pole Ila timiza wajibu wako Kwa mama yako na wadogo zako Baba yako uje kumsaidia akiumwa Tu tofauti na hapo usijiweke kwake tena Ila iyoo million 16 kadai haki yako mahakamni kivyovyote mkuu nyingine samehe Ila iyoo hapana na jifunze pia wadogo zako si wakuwaaamini pia wawezeshe kivyao wasijiingize kwenye biashara zako utalia zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
umemlea Lea sana ndio maana anathubutu kukuchezea.

Mzee wangu niliwahi kumuambia siku akiingilia maisha yangu nitamkata kichwa mchana kweupe. Alibaki ameduwaa huku ndugu wengine wakiwa hawaamini.

Tokea siku hiyo hakuna usumbufu na maisha yanasonga.

Dunia iendeshe utakavyo sio MTU Fulani atakavyo
 
acha ku generalize mambo mkuu, watu watakudharau sana
Wamachame utawajua tu! atakaye mdharau huyo aliye generalise ni mjinga. sababu amekataa hint; hao si watu!
 
Mkuu ushauri tu wa bure.
Achana naye huyo mzee atakufifisha nyota yako ambayo Mungu amekujalia.
Tafuta tu sehemu nyingine, fanya biashara yako -na unaonekana una mkono mzuri tu.
Kikubwa cha kumshukuru Mungu ni uhai wako.
 
Hivi wewe uko sawasawa kweli habari za mke zinakujaje hapa? Unadhani naendeshwa na mke

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nimeipata picha kamili kukuhusu wewe, na kwa sasa umeyumbishwa akili hata ya huyo babako unae mwita mpumbavu Ina nafuu. Kwenye ndoa ambapo mke ni mshauri mzuri, usingefikia level ya kuchanganyikiwa uliopo. Tafuta ushauri nasaha, u can even kill.

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…