Nakupenda

Hivi unapomuambia mtu unampenda huwa unamaanisha nini hasa?

Inategemea unaongea na jinsia ipi, kama ni tofauti na ya kwako basi nikwamba unategemea kupata k, kama ni jinsia sawa na ya kwako na kama wewe humo kwenye mtandao wa 'david cameron' basi ni kwamba umependezwa nae, kama ni ndugu au rafiki wa karibu au mfanyakazi mwenzio...
 
Inategemea unaongea na jinsia ipi, kama ni tofauti na ya kwako basi nikwamba unategemea kupata k, kama ni jinsia sawa na ya kwako na kama wewe humo kwenye mtandao wa 'david cameron' basi ni kwamba umependezwa nae, kama ni ndugu au rafiki wa karibu au mfanyakazi mwenzio...

wewe umewahi kumuambia mjomba wako au baba yako mdogo labda unampenda? Mjomba nakupenda sana?
 
Upendo inamaanisha a million things. Ila mtu akiniambia ananitamani, aisee nakasirika kama nini (unless na mie namtamani teh)
 
Upendo inamaanisha a million things. Ila mtu akiniambia ananitamani, aisee nakasirika kama nini (unless na mie namtamani teh)

This is so huge my dear.lakini mtu anaweza kukuambia anakutamani? Achana na yale mambo ya priced business.
 
Nakukunda - Kichaga
Nakukundya - Kipare
Ndagukunda - Kinyarwanda/Kirundi
Ngughanile - Kinyakyusa
Wo ai ni - Kichina
I love you - Kiingereza
Te Amo - Kihispaniola

Naona mwenzetu umeifanyie "nakupenda" na reseach kabisa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom