...Ushauri wangu Bw Analyst, wawili hawa ni bora kuachana.
Mume keshageuka jiwe, na mke huyo alisha m discredit huyo mume siku nyingi.
Hapo kinachobembelezewa sio mume abadilike, bali awe mpole tena (mw'mke) aendelee na kujiliwaza kwake.
kama ulinisoma kwenye 'chupa mpya mvinyo ule ule' nimetoa changamoto watu tujiangalie nafsi zetu tunakosea wapi,
lkabla hatujaanza walaumu weza wetu.
Umeielezea vizuri sana mada hii, kiasi hata mimi nimejiona kumbe siko peke yangu na maswahiba haya,
lakini ukweli utabakia ukweli tu. Haiwezekani Mke akaanza visa na vituko iwapo tangia mwanzo uliweka msisitizo
mambo ambayo hayapendezi kufanyiana.
Haiwezekani Mke akaendelea na vituko, ila tu nawe unapojhikubalisha hali hiyo iendelee. Nimeandika hata mimi
nilipitia huko. Nilidhani kwa kumpa nafasi nyingine tena na tena baada ya kufanyiwa makosa makubwa ilikuwa sahihi
kwakuwa nilijifariji hakuna mkamilifu. Hivi leo nikikaa na kufikiria mke alitoa mimba ya mshkaji, halafu baada ya kupona akaanza uhusiano wa kimapenzi na dakitari huyo aliyemtoa mimba, ....kwakweli leo hii nikijifikiria najiona kweli nilimuamini kijinga.
Achana nae bana, Mwanaume ukisdhageuka jiwe ndio imekwisha hiyo. Kuishi na mtu for the sdake of children hainiingii akilini.
Tokea hapo mlishakuwa mna lack effective communication ndani ya ndoa, hilo jiwe na visasi moyoni mlipuko wake
hautokuwa mzuri hata kidogo. Mwanamke huyo (kama aliyekuwa wangu) keshazoea kutishiwa nyau....
Move on!