Nakupa link Mtanzania mwenzangu na we karibu!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Jamani watanzania wenzangu mlioko tanzania na mlioko nje yatanzania na wapenda wote nanitafarijika pale nitasikia mmoja wenu amepata kazi kupitia matangazo ya kazi za UN ninayo nyweka hapa katika jamvi!lakini sitoishia hapa leo nakuja nakitu kipya kinaitwa:
Inspira ni searcher engine ya UN kazi zote lazima ziwekwe humu Dunia nzima sasa chakufanya nikuingia katika hii site na unarejista unakuwa na akaunti pale unapotaka kuangalia leo wameweka kazi gani unaingia unitazama.
https://inspira.un.org/
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Mmmmmmm, nilishalizwa mwaka 2008 kupitia hapa hapa jamvini kisa kazi za UN! wakala documents zangu zote za mhimu. Hope hiyo link ni secure kweli na si kimtego. Ni angalizo tu.

Anyway, thanx for the info.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Mmmmmmm, nilishalizwa mwaka 2008 kupitia hapa hapa jamvini kisa kazi za UN! wakala documents zangu zote za mhimu. Hope hiyo link ni secure kweli na si kimtego. Ni angalizo tu.

Anyway, thanx for the info.
Trust me for nothing!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Okay, thank you!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,022
Members 474,928
Posts 29,243,545