Nakupa chimbo la makobazi, utakubali wewe mzee

Nakupa chimbo la makobazi, utakubali wewe mzee

NYOLODO

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2020
Posts
12,209
Reaction score
27,977
Na kalaga baho
Aseee nina furaha kubwa ya kujadili na wafanyabiashara wenzangu. Poleni sana watanzania kwa kumpoteza Mzee Ndugulile kigamboni.

Aseee nilkuwa nimelala hapa nimepigiwa simu na kijana wangu Ahkmed wa Reflexes anadai mzigo ushafika pale Msimbazi. Jengo la Simba ndipo anapopatikana +254 741 367141

Makobazi hayo hapo wazee unyama ni mwingi
IMG-20241127-WA0110.jpg
IMG-20241127-WA0109.jpg

IMG-20241127-WA0111.jpg

IMG-20241127-WA0108.jpg
 
Na kalaga baho
Aseee nina furaha kubwa ya kujadili na wafanyabiashara wenzangu. Poleni sana watanzania kwa kumpoteza Mzee Ndugulile kigamboni.

Aseee nilkuwa nimelala hapa nimepigiwa simu na kijana wangu Ahkmed wa Reflexes anadai mzigo ushafika pale Msimbazi. Jengo la Simba ndipo anapopatikana +254 741 367141

Makobazi hayo hapo wazee unyama ni mwingi View attachment 3162956View attachment 3162958
View attachment 3162957
View attachment 3162959
Unyama ni mwingi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom