Nakuambiwa mabaya na mazuri ya tablets za THL

Nakuambiwa mabaya na mazuri ya tablets za THL

Rocky City

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Posts
1,014
Reaction score
816
Wakuu,samahani naomba kufahamu maelezo ya kina kihusu tablets za thl katika matumizi yake mbali na kusoma vp katika matumizi mengine ya sim iko vizur??hasa tach,,uwezo wake n,k,nataka kuichukua kulingana na mazingila yangu sipendi kuwa na sim mbili mbili,,
 
Ni mbaya sana kwa matumizi tofauti na kusomea
 
Tafuta tablet nyingine kali na weka app ya thl kwisha kazi
 
Back
Top Bottom