Nakojoa mara kwa mara hasa nyakati za usiku

Nakojoa mara kwa mara hasa nyakati za usiku

Sidhani kama una shida mimi naweza kuwa sijanywa maji lakini ukifika mda wa kulala nakua na hamu na kiu balaa yaan nakunya maji mwanzo mwisho na kukojoa hivyo hivyo.

Nakunywa maji kuliko vinywaji vingine yaan kiufupi nakuwa na hamu nayo.

So kama unakunywa maji lazima kukojoa hata kila baada ya musu saa.
 
Kuna mambo mengi zaidi ya kuangalia kama dalili ambatanishi,mfano;

Una umri gani?Unakunywa maji kiwango gani?Je kiu ya maji unaona imekua kubwa sana tofauti na zamani?Vp kuhusu hamu ya chakula?Je unasinzia hovyo nyakati za mchana?Kama ni mwanamke,watoto uliozaa walizaliwa na uzito(birthweight) gani?Na katika familia mna historia ya ndugu yoyote kuugua ugonjwa wa kisukari?Pia ukikojoa unapata maumivu yoyote na mkojo hua una rangi gani?

Kukojoa mara kwa mara usiku ni inaweza kua dalili moja wapo ya Kisukari (Diabetes mellitus) au maradhi mengne pia.
Ni vyema ufike hosp kwa uchunguzi zaidi.
Mi pia nina tatizo la muda mrefu na kojoa mkojo mwingi tuu lakini pia nakunywa maji Sana mchana,Ila nimeshapima sukari Mara kadhaa naonekana Sina tatizo hapa tatizo litakuwa nini Sijui...na Sina kawaida ya kusinzia mchana
 
Habari...mm kuna tatizo limeanza sasa sielew ni hali ya hewa au nn...kwa sasa nimekuwa nikienda haja ndogo mara nyingi zaid hasa nyakati za usiku...imefika wakati ikanibid nifanye jaribio kijua nakojoa kiasi gan...nafikia mpaka lita 3 ni kitu ambacho kinenishangaza sana kwan hiki ni kipindi cha masika lakin bado napata kiu mara kwa mara..nisaidien jaman..nn tatizo?
Nenda kapime sukari
 
Back
Top Bottom