Nakojoa mara kwa mara hasa nyakati za usiku

Nakojoa mara kwa mara hasa nyakati za usiku

Kuna mambo mengi zaidi ya kuangalia kama dalili ambatanishi,mfano;

Una umri gani?Unakunywa maji kiwango gani?Je kiu ya maji unaona imekua kubwa sana tofauti na zamani?Vp kuhusu hamu ya chakula?Je unasinzia hovyo nyakati za mchana?Kama ni mwanamke,watoto uliozaa walizaliwa na uzito(birthweight) gani?Na katika familia mna historia ya ndugu yoyote kuugua ugonjwa wa kisukari?Pia ukikojoa unapata maumivu yoyote na mkojo hua una rangi gani?

Kukojoa mara kwa mara usiku ni inaweza kua dalili moja wapo ya Kisukari (Diabetes mellitus) au maradhi mengne pia.
Ni vyema ufike hosp kwa uchunguzi zaidi.
Mm ni mwanaume...huwa ninatabia ya kunywa maji sana kwa siku nikikosa sana ni lita 3...umri wangu ni miaka 28 uzito wangu ni wakawaida kwa mm ni mrefu hivyo kilo zangu ni 76 ila hili tatizo la kwenda haja ndogo mara kwa mara ndo linaanza sikuwa nalo hapo awali
 
Mm ni mwanaume...huwa ninatabia ya kunywa maji sana kwa siku nikikosa sana ni lita 3...umri wangu ni miaka 28 uzito wangu ni wakawaida kwa mm ni mrefu hivyo kilo zangu ni 76 ila hili tatizo la kwenda haja ndogo mara kwa mara ndo linaanza sikuwa nalo hapo awali
Fika hospital kwa uchunguzi zaidi mkuu.All the best
 
Kuna mambo mengi zaidi ya kuangalia kama dalili ambatanishi,mfano;

Una umri gani?Unakunywa maji kiwango gani?Je kiu ya maji unaona imekua kubwa sana tofauti na zamani?Vp kuhusu hamu ya chakula?Je unasinzia hovyo nyakati za mchana?Kama ni mwanamke,watoto uliozaa walizaliwa na uzito(birthweight) gani?Na katika familia mna historia ya ndugu yoyote kuugua ugonjwa wa kisukari?Pia ukikojoa unapata maumivu yoyote na mkojo hua una rangi gani?

Kukojoa mara kwa mara usiku ni inaweza kua dalili moja wapo ya Kisukari (Diabetes mellitus) au maradhi mengne pia.
Ni vyema ufike hosp kwa uchunguzi zaidi.
Umemaliza, apitie[emoji115] majibu atayapata
 
Unakojoa nini?mikojo au nanilii? Maana nijue kabla sijakushauri
 
Habari...mm kuna tatizo limeanza sasa sielew ni hali ya hewa au nn...kwa sasa nimekuwa nikienda haja ndogo mara nyingi zaid hasa nyakati za usiku...imefika wakati ikanibid nifanye jaribio kijua nakojoa kiasi gan...nafikia mpaka lita 3 ni kitu ambacho kinenishangaza sana kwan hiki ni kipindi cha masika lakin bado napata kiu mara kwa mara..nisaidien jaman..nn tatizo?
Kapime UTI
 
Fanya kipimo cha tezi dume maana hiyo pia nia dalili ya awali ya tezi dume, bt hasa zaidi ukifika ktk hsptl watakusaidia zaid
Dalili kuu ya tezi dume ni mkojo kutoka kidokidogo sana na mwingi unabaki ndani
 
Dalili kuu ya tezi dume ni mkojo kutoka kidokidogo sana na mwingi unabaki ndani
d1136e94bef9af46722f03b84c4b75e1.jpg

Nipo hospital nachukua vipimo wakimaliza nitawapa majibu..whats happening
 
Inabidi uonje kidogo huo mkojo kama una sukari hivi..wanasema kisukari kikianza unakuwa na frequent urination...
 
Nadhani ushauri uliopewa unajitosheleza.

Ngoja ni sahihishe hii issue.

Mtu unapoenda hospital,hauendi kumuona daktari bali unaenda kuonwa na daktari.
Sawa mkuu nmekuelewa sana! Sema nn watu wamezoea kusema "Naenda kumuona daktari "
 
Back
Top Bottom