Nakatishwa tamaa kutaka kazi ya Jeshi

Nakatishwa tamaa kutaka kazi ya Jeshi

holy spirit

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2020
Posts
884
Reaction score
1,400
Wakuu habarini za leo. Natumaini mnaendelea vyema.

Kiufupi ni kwamba nimesoma degree ya education (ualimu) na masters pia ya rural development. Nataka kupata nafasi jeshini na kwa bahati nzuri msaada wa kupata nafasi upo.

Tatizo ni Kila ninaemwambia nataka kwenda jeshi ananiambia niache japo pembeni na kufa na kuteseka hakuna alienipa sababu nyingine. Wakuu wenye expirience na hiyo kazi naombeni kujua matatizo

Mnayokumbana nayo nipime kama ntaweza kuishi nayo.
 
Wakuu habarini za leo. Natumaini mnaendelea vyema.

Kiufupi ni kwamba nimesoma degree ya education (ualimu) na masters pia ya rural development. Nataka kupata nafasi jeshini na kwa bahati nzuri msaada wa kupata nafasi upo...
Usisikilize maneno ya watu,Mimi nilipoenda kwenye usahili wa polisi ni kiwa na degree yangu sikuwaambia baadhi ya ndugu ambao najua ni wanafiki niliwambia watu ambao najua watanisaidia kimawazo na hata sehem ya kufikia,Kuna wakati inabidi unyamaze ufanye Mambo yako kimya
 
Usisikilize maneno ya watu,Mimi nilipoenda kwenye usahili wa polisi ni kiwa na degree yangu sikuwaambia baadhi ya ndugu ambao najua ni wanafiki niliwambia watu ambao najua watanisaidia kimawazo na hata sehem ya kufikia,Kuna wakati inabidi unyamaze ufanye Mambo yako kimya
Nashukuru mkuu ntaufanyia kazi ushauri wako
 
Wakuu habarini za leo. Natumaini mnaendelea vyema.

Kiufupi ni kwamba nimesoma degree ya education (ualimu) na masters pia ya rural development. Nataka kupata nafasi jeshini na kwa bahati nzuri msaada wa kupata nafasi upo...
Jeshini wanataka waliojitolea 2 naked years na wawe under 27!! Sasa wewe na masters yako si utakua above 30??
 
Jeshini wanataka waliojitolea 2naked years na wawe under 27!! Sasa wewe na masters yako si utakua above 30??
No niliunganisha kusoma. Swala la kujitolea lisikupe shida. Kuna shida zozote na hii kazi mkuu unazofahamu
 
Tatizo ni unaishi maisha ya kuwafurahisha watu.

Yaani hauna maamuzi kwenye maisha yako.

Namaanisha wanao kuzunguka ndio wanao kuamilia kwenye maisha yako.

Hebu jifunze kujisimamia na amini kile unacho tamani kukifanya kwamba ndio mlango wako wa mafanikio.
 
Mkuu labda wewe hapa duniani unataka kuwa Nani yaani unapenda uone ukiwa umefanya Nini pale upo mzee wa 70s. Kiasi kwamba huwezi jutia maisha yako hapa duniani
 
Mkuu labda wewe hapa duniani unataka kuwa Nani yaani unapenda uone ukiwa umefanya Nini pale upo mzee wa 70s. Kiasi kwamba huwezi jutia maisha yako hapa duniani
Kitu ninachopenda nione ni nimeingiza pesa nyingi basi. Kuhusu kuwa nani, napenda kuwa kitu chochote ambacho sio kinyume na Sheria kinachoweza kuniingizia pesa nyingi.
 
Kitu ninachopenda nione ni nimeingiza pesa nyingi basi. Kuhusu kuwa nani, napenda kuwa kitu chochote ambacho sio kinyume na Sheria kinachoweza kuniingizia pesa nyingi.
Sikiliza umejibu vizuri na umetumia akili yako kwanza nakupongeza kwa Ilo.
Sasa elewa kuwa hela Ni outcome ya kitendo fulani. Yaani huwa Ni reward unayopewa baada ya kuwa umefanya Jambo fulani na ndio Mana hakuna mtu aliyelipwa baadaye ndio akaanza kufanya kazi.

Yaani your passions, burning desire,your ambitions in life where you can you commit your whole energy just to have a certain accomplishments.

Hela Ni matokeo mkuu ya kufanya kitu kwa ufanisi na smt bila ya kutarajia malipo ndio unapopata satisfaction yako katika maisha.

Kama unataka hela usiende jeshini Mana unaweza ukasota two or three years ukarudi home bila ya Ajira Italian na kutukana. Ila Kama unataka uzeeke ukiwa mjeda bila kujali maisha yako kuwa yatakuwaje Bali lengo lako Ni uwe mjeda Basi nenda Ila Kama kwa ajili ya pesa usiende nakushauri. Cheki unapenda Nini unachoweza kukifanya bure na wakati unakifanya unaenjoi bila ya kucheki malipo ndio maisha yako yapo.
 
Wakuu habarini za leo. Natumaini mnaendelea vyema.

Kiufupi ni kwamba nimesoma degree ya education (ualimu) na masters pia ya rural development. Nataka kupata nafasi jeshini na kwa bahati nzuri msaada wa kupata nafasi upo...
Ukifika hiyo phase jitahidi ibaki private kwako. Just tu watu muhim ndio wajue. Itakusaidia sana
 
Sikiliza umejibu vizuri na umetumia akili yako kwanza nakupongeza kwa Ilo.
Sasa elewa kuwa hela Ni outcome ya kitendo fulani. Yaani huwa Ni reward unayopewa baada ya kuwa umefanya Jambo fulani na ndio Mana hakuna mtu aliyelipwa baadaye ndio akaanza kufanya kazi...
Nashukuru kwa ushauri
 
Kitu ninachopenda nione ni nimeingiza pesa nyingi basi. Kuhusu kuwa nani, napenda kuwa kitu chochote ambacho sio kinyume na Sheria kinachoweza kuniingizia pesa nyingi.
Jeshini hakuna pesa kaka, unakuwa tayar kufa kwa ajili ya nchi yako...
Na hako ka masters kako utalipwa lakn kukatumia sasa ndo msala
 
Jeshini hakuna pesa kaka, unakuwa tayar kufa kwa ajili ya nchi yako...
Na hako ka masters kako utalipwa lakn kukatumia sasa ndo msala
In short ukiingia jeshini kwa minajiri ya kujitafutia pesa hata hiyo koz yenyew hutamaliza namanisha kuvumilia kwako kutakuwa mdogo sana.

Nikuambie tu mafunzo ya jeshi ni roho wala sio mwili kuna mda utapgwa stick zaid ya punda aliyegoma kubeba mzigo sasa ukiwa na mentality kama unayoiuliza hapa hutatoboa for sure na wakijua tu mentality yako ni moneyboriented hata usaili unaweza usitoboee aisee
 
Wakuu habarini za leo. Natumaini mnaendelea vyema.

Kiufupi ni kwamba nimesoma degree ya education (ualimu) na masters pia ya rural development. Nataka kupata nafasi jeshini na kwa bahati nzuri msaada wa kupata nafasi upo.

Tatizo ni Kila ninaemwambia nataka kwenda jeshi ananiambia niache japo pembeni na kufa na kuteseka hakuna alienipa sababu nyingine. Wakuu wenye expirience na hiyo kazi naombeni kujua matatizo

Mnayokumbana nayo nipime kama ntaweza kuishi nayo.
Nenda jeshini, wanaenda wanawake ushindwe wewe, mipango yako ni Siri yako, ukisema unakatishwa tamaa, ukifanikiwa na kupangiwa kazi, ndio utapata mtaji wa kufungua miradi.
 
Kama nafasi ipo we nenda,anayekwambia usiende ana sababu gani?
Labda sababu ingekuwa ni wewe unaogopa kupiga kozi.
Ila ukipata nafasi jitahidi uwe vizuri kwa God au kwa ulozi
 
Usisikilize maneno ya watu,Mimi nilipoenda kwenye usahili wa polisi ni kiwa na degree yangu sikuwaambia baadhi ya ndugu ambao najua ni wanafiki niliwambia watu ambao najua watanisaidia kimawazo na hata sehem ya kufikia,Kuna wakati inabidi unyamaze ufanye Mambo yako kimya
Mambo kama hayo unapiga kimyakimya,mi wakati naenda depo ndugu zangu walijua nimeenda masomo nje ya nchi
 
Back
Top Bottom