nakaribia kupata baby, msaada plz..


BLISS

BLISS

Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
54
Likes
0
Points
0
BLISS

BLISS

Member
Joined Mar 31, 2011
54 0 0
Naombeni ushauri jamani, mimi niko wiki ya 37 ya ujauzito sasa , nilikuwa nawaza je kuna uwezekano wa kujifungua salama iwapo mtoto wa kwanza nilipomzaa alisumbua sana na kupasua njia kipindi na push, sasa yale maumivu ya nyuzi nilizopata nisingependa yanirudie.

Swali langu ni kwamba, Je nitakapojifungua tena kuna uwezekano wa kuchanika tena pale niliposhonwa zamani?
IIi hili nina miaka miwili na nusu toka nishonwe? napata hofu kutokana na maumivu ya nyuzi jamani ni noma.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Pole sana. Mtangulize Mungu naimani atakusimamia na utajifungua salama! Ondoa hofu kabisa ndani ya moyo wako. Ongeza kufanya maombi! All the best.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,643
Likes
1,915
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,643 1,915 280
pole sana BLISS....i wish you well unapokaribia kujifungua...
hope drs' wapo humu watakusaidia.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,586
Likes
4,830
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,586 4,830 280
nakutakia yote mema, Mungu awe nawe kabisa. mimi pia mke wangu yuko kwenye kimbembe ichoicho na tunamtumaini Mungu kwamba hatatuacha, atakuwa naye hadi mwisho...jipe MOyo, Mungu yu pamoja nawe.
 
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
211
Likes
11
Points
35
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
211 11 35
Jadiliana na daktari wako kwanza. Unaweza uka opt out operesheni. Lakini kikubwa sana,mtangulize Mungu ktk kila kitu. Kama ni mkristo ningekupa mistari ya kusimamia.
Naomba nipendekeze jina la mtoto, muite Igunga. Jina hilo ni unisex , kielelzo cha utamaduni kuyaenzi majina yetu na ukomavu wetu wa kisiasa
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Usihofu mpendwa ondoa hofu moyoni mwako, fanya mazoezi ya kutembea kila siku japo 1 km nyakati za jioni au kama kuna pahali penye gorofa refu panda ngazi kila siku toka chini hadi juu na kurudi mazoezi haya yanakusaidia sana wakati wakujifungua na hotoshonwa wala kuongezewa njia kama mwazo
 
M

ma jery

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
0
Age
36
M

ma jery

Senior Member
Joined Jun 15, 2011
171 0 0
naombeni ushauri jamani, mimi niko wiki ya 37 ya ujauzito sasa ,
nilikuwa nawaza je kuna uwezekano wa kujifungua salama iwapo
mtoto wa kwanza nilipomzaa alisumbua sana na kupasua njia kipindi
na push, sasa yale maumivu ya nyuzi nilizopata nisingependa yanirudie,

swali langu ni kwamba,
je nitakapojifungua tena kuna uwezekano wa kuchanika tena pale niliposhonwa zamani?
Ili hali nina miaka miwili na nusu toka nishonwe? Napata hofu kutokana na maumivu ya nyuzi
jamani ni noma.
kwanza hongera mimi ndo kumekucha uku muombe mungu atakusaidia pia kuwa karibu na waudumu wa afya unapojiskia na matatizo
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Acha hofu!. kuwa na imani utajifungua salama.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
kila la kheeri bibie
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Pole sana. Mtangulize Mungu naimani atakusimamia na utajifungua salama! Ondoa hofu kabisa ndani ya moyo wako. Ongeza kufanya maombi! All the best.
ushauri mwema.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Ni nadra sana kuona na kusoma member wakishauri vema.Nami nimepata ushauri kwani wakati wowote mamawatoto wangu kujifungua,nimefarijika sana.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
goodlucky mama kijacho! hofu ondoa mtumainie mungu!
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
47
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 47 145
Hofu ndiyo bakora ya shetani kwa wanadamu. acha kuwaza mambo yaliyopita.

BLISS, utajifungua salama kabisa kwa njia ya kawaida.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,007
Likes
8,829
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,007 8,829 280
naombeni ushauri jamani, mimi niko wiki ya 37 ya ujauzito sasa ,
nilikuwa nawaza je kuna uwezekano wa kujifungua salama iwapo
mtoto wa kwanza nilipomzaa alisumbua sana na kupasua njia kipindi
na push, sasa yale maumivu ya nyuzi nilizopata nisingependa yanirudie,

swali langu ni kwamba,
je nitakapojifungua tena kuna uwezekano wa kuchanika tena pale niliposhonwa zamani?
Ili hali nina miaka miwili na nusu toka nishonwe? Napata hofu kutokana na maumivu ya nyuzi
jamani ni noma.
ndugu yangu
kinachokusumbuaa sasa ni pepo la uwoga;;;anza kwenda kwenye maombi umwombe mungu akuhifadhi wewe na mwanao alietumboni..ni wakati wako sasa kumwambia shetan sasa imetosha kuchanwa ,,,usiogope mi nikupe mfano mama didy
wakati akiwa na mamito tumboni ilipofika mwezi wa nane wakasema ooh jamani itakuwaje@@nilisimamam na maombi alipofika mwezi wa nane dk akaniita akadai mama anapoeleekea ni kifafa cha mimba hapa ni kutoa mtoto lakini sitoweza kuhakikisha uhai wake...nilimwambia mungu siitaji kuzika siitaji kutunza maumivu ya shetwan..nakuhakikishia siku hiyo akazidiwa nikapigiwwa niende kusaini nikamwambia mama saini nakuhakikishia nakuja kuchukua mtoto wangu usiogope operation alie ndani yetu ni mkubwa kuliko huyo anaetaka kukuumiza nakwambia nilikuwa kazini nikatoka saa nane nikaambiwa umepata mtoto wa kike ana nguvu ila wamamweka vyumba vyao nikaanza kushukuru mungu nikasali nikafika wakati namwambia mungu mtoto alale na wazazi si manesi..sikulala kitandan 7 days wakaniita njoo chukua mtoto

leo faith ananiletea viatu niende ofisini...ni kwa mmamlaka tu ndio itakutoa hapo ulipo..usiogope kama ulichanwa mwambie shetan this time nakuchana wewe ama zako ama zangu talk use your mouth ukamate blessing zako By the power of Jesus Christ utajifungua mtoto bila operation wala kuchanwa this time tunamchana yeye ,,ni pm kianzio cha jina lako usiseme lote kama NEEMA SANGAWE (naitaji NS) TUKO PAMOJA MAMA KWENYE MAOMBI
have a sweet blessed baby girl
c u at the top!!
Usisahau shukran kwa Mungu ...
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
Hi Bliss,
Ni kawaida sana kua na wasi wasi ila kila kitu kitakua sawa. Uwezekano wa njia kufunguka tena upo na ningekushauri uongee mapema na daktari wako (au mtu yoyote kwenye team itakayo kusaidia kujifungua) ili wafungue njia mapema ikiwa mtoto naonekana kua mkubwa kiasi. please understand kama watafungua njia kwa kutumia mkasi hauta hisi maumivu sababu wanapitisha mkasi wakati wa contraction na njia inakua neat, sio kama ile ya kujifungukia yenyewe.
Nitakushauri pia uongee na daktari mara kwa mara akueleze kila sptep ili uanze kufanya projection ya namna vitu vitaenda sawa. Kila la heri, hongera sana.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,007
Likes
8,829
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,007 8,829 280
Jadiliana na daktari wako kwanza. Unaweza uka opt out operesheni. Lakini kikubwa sana,mtangulize Mungu ktk kila kitu. Kama ni mkristo ningekupa mistari ya kusimamia.
Naomba nipendekeze jina la mtoto, muite Igunga. Jina hilo ni unisex , kielelzo cha utamaduni kuyaenzi majina yetu na ukomavu wetu wa kisiasa
Kwa nini umuite igunga na si Babati??Mtumishi unajua jina Mara ??
Soma kwenye baibo mara ni uchungu na mpaka kesho wale jamaa watachapana mpaka wabadilishe jina la ule mkoa.....so m naomba umwombe rohomtakatifu akuonyeshe jina ..m nilisali 4days kupata "Faith"" usikimbilie majina ya wazazi wako ama wa mzee ni Mungu ndie anatakiwa kusimama hapo
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Kwa kupigwa kwake "tumepona". You are safe. Mungu akutie nguvu.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Nakushauri Umuombe Mungu Akusaidie ujifungue kwa amani zaidi. Hakuna haja ya kuwaza yale magumu yaliyokupata hapo awali maana hata kama ukijua itakuumiza zaidi. Nakushauri ufuate ushauri wa madaktari na uwe unahudhuria clinic mara kwa mara.
naombeni ushauri jamani, mimi niko wiki ya 37 ya ujauzito sasa ,
nilikuwa nawaza je kuna uwezekano wa kujifungua salama iwapo
mtoto wa kwanza nilipomzaa alisumbua sana na kupasua njia kipindi
na push, sasa yale maumivu ya nyuzi nilizopata nisingependa yanirudie,

swali langu ni kwamba,
je nitakapojifungua tena kuna uwezekano wa kuchanika tena pale niliposhonwa zamani?
ili hali nina miaka miwili na nusu toka nishonwe? napata hofu kutokana na maumivu ya nyuzi
jamani ni noma.
 

Forum statistics

Threads 1,250,260
Members 481,278
Posts 29,726,028