hahaha hatariiTena kubwa kiongozi
Nimekoma mkuuNi uroho wako huo wa papuchi rahisi rahisi... ndiyo ukome siku nyingine usirudie
Raha zaidi ya raha. Kuna mikasa ya kila namnaJF maraha
Nimecheki and nadhani i have to quit that behaviour for my benefitsumeruka mkojo ukakanyaga mavi...angalia usiukwae maana ni atleast mtoto wa mwenye nyumba kuliko malaya
Hakuna kitu ninachokipenda kama kufanya selection. Hapa nafanya selection ya kufa mtuAisee mkuu fanya uchunguzi wa kutosha kabla ya kuchukua uamuzi wa kuhamia hiyo sehemu nyingine,usije ruka kaa la moto ukatumbukia kwenye tanuru la moto mkuu!!
Si ya kitoto. Ni kubwa kuliko kiongozihahaha hatarii
Kwani hapo nimemchafua mke wa mtu au malaya?Jiandae nwe kuchafuliwa watoto zako ama mkewe