Najuuta kuhama

Najuuta kuhama

Mbona unaonekana kama shoga fulani hivi au ndio matangazo ya biashara
 
Mmmmmh!!!
Siku ukibebwa kwenye jeneza huku mapambio yakiimbwa na msafara mkubwa wa wanaokusindikiza kwenda kaburini ndio utatia akili kichwani.
Jiandae kwa maswali na kutoa hesabu
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]
Mwoga sana huyo unaona alivyoleta ushahidi
 
Ilikuwa ni miezi miwili iliyopita nilipochukua uamuzi wa kuhama nyumba niliyokuwa mara ya kwanza.
Kama mtakumbuka ni ile ambayo baba mwenye nyumba aligundua kuwa namgegeda mwanae.
Basi baada ya kuhama nilipata nyumba nyingine maeneo fulani ya Sinza. Baada ya kuhamia hapo rasmi, ilinichukua mwezi kufahamu ukweli halisi kuhusu nyumba hiyo.
Kwanza walikuwa wanaishi wanawake ambao wanajiuza. Hilo nililigundua baada ya kuona kila mmoja anatoka na kurudi usiku mnene na siku nyinginezo hurudi asubuhi kabisa.
Kiukweli japo niliwauma wawili, lakini ilikuwa kabla ya kubaini kuwa hiyo ndiyo biashara yao.
Kitu kingine kinachonifanya nijute ni tabia yao ya kunisema na kunitizama kila nikipita. Hata iwe mchana wananisema na kwa muda wao wenyewe wanakuja na kuniambia kuwa fulani alikuwa anakusema (wanakuja tofauti tofauti).
Baada ya kugundua tabia hiyo, nilisema kuwa njia mwafaka ni kuwatafuna wote na kweli nilifanikisha azma yangu lakini bado wananisema.
Jambo la tatu linalonifanya nijute ni kuhusiana na tabia yao ya kunitumia kama mtu wa kuwafungulia geti.
Hilo linatokana na dirisha la rum yangy kuwa karibu na ukuta wa geti kwa hiyo hunigongea mpaka inakuwa kero.
Nakereka kwani nyakati wakirudi wanakuwa na mawenge ya pombe na wakati mwingine akirudi mmoja basi atang'ang'ania hadi nimkaze. Nimechoka kwelii
Najuuuta kuhama. Bora ningebaki namtafuna mtoto wa mwenye nyumba.
Mkuu ukihama nishtue nikupokee hicho chumba, tafadhali niko chini ya miguu yako.
 
Back
Top Bottom