Najutia sana kumpoteza huyu mwanamke

Najutia sana kumpoteza huyu mwanamke

Ningekuwa mwanaume hakika ningeoa mwanamke anaenipenda na sio ninaempenda.

Tatizo lenu wanaume..mwanamke akikupenda yeye basi ni lazima umsumbue na kumdharau pengine kumuona ni mwanamke mrahisi..kumbe masikini ya Mungu huo urahisi aliuruhusu kwako kwakuwa anakupenda.

Huwezi tambua thamani ya kitu mpka kipotee


Umepata ulichostahili
 
Hio ni Karma inafanya kazi, huwa ni kama return valve tu. Ukiruhusu mateso kwa mtu jua yatakurudia katika kiwango kile kile au zaidi.
Kweli ndugu mateso ameshayapata palipobakia ni yeye kufanya maamuzi magumu.....hata huyo aliyewahi kumtesa alijitambua na kufanya maamuzi magumu na Sasa anafurahia matunda ya kile alichokiamua.........

Kuna wakati kwenye maisha tunapaswa kufanya maamuzi yanayotufaa sio tunayoyapenda..........

Kipi bora kuutoa mwiba uliokuchoma au kuuacha kwa uoga wa maumivu wakati wa kuutoa.....??
 
Kweli ndugu mateso ameshayapata palipobakia ni yeye kufanya maamuzi magumu.....hata huyo aliyewahi kumtesa alijitambua na kufanya maamuzi magumu na Sasa anafurahia matunda ya kile alichokiamua.........

Kuna wakati kwenye maisha tunapaswa kufanya maamuzi yanayotufaa sio tunayoyapenda..........

Kipi bora kuutoa mwiba uliokuchoma au kuuacha kwa uoga wa maumivu wakati wa kuutoa.....??
😂😂😂😂😂 ukiwaza maumivu mda wa kuchomoa mwiba huwezi kuutoa. Utaendelea kukuwasha tu
 
Wanaume Wengi Walishapoteza Wanawake wa Maana Na Wanajutia,sio Wewe tu.Ndio Maana Ndoa Za Siku Hizi Hazidumu, Mme Ana mtu Wake Moyoni na Mke Anaye wake Moyoni,Mmeoana Kwa Vile Umri Unaenda Unataka Ujenge Familia na Sio Kuoana Kwa Kupendana.Binafsi Hata Mimi Ninajutia Kumpoteza Mwanamke Muhimu kwenye Maisha,Kisa Niligundua Mwanamke Ananipenda sana Nikaanza Vimba Nikiamini Hawezi Bila Mimi.Kumbe Anaweza Akakupenda Sana Na Anaweza Akakuacha Na Asikukumbuke.Niliona Umuhimu Wake Baada Ya Kumkosa.Niliumia,Nilijutia, Lakini Sikuruhusu Hisia Zitawale Akili.

Jing'ang'anize Utampenda Tu Mke wako Na Kumsahau Ex.Kamwe Usiruhusu Hisia zikutawale Wewe Ni Mwanaume.Jua Kuwa Lazima Upitie Hayo unayopitia Karma Can't Lie.Lakini Ni Suala La Muda Tu.
 
Nashangaa sana mwanaume anayekubali kuishi kwa kuteswa na mwanamke kisa ndoa.

Kwani ukimuacha huyo mwanamke je,

Utakufa?
Hautaweza kupata mwanamke mwingine?
Hautaweza kupenda tena?
Utakatika mkono?

Wanaume tuacheni ujinga wa kujiliza liza.

Au umeambiwa kwamba hapa duniani kum*a zimeisha kwa hiyo iliyobakia ni hiyo moja tu ya huyo mwanamke anayekutesa, kwa hiyo inabidi uendelee kuibembeleza.
Usiongee ujinga mtu mna watot wadogo mna Mali mechuma pamoja unataka watu waanze moja usione watu wajinga wametengana vyumba
 
Ukiwa mwanaume HALISI, huogopi kufanya maamuzi magumu kwa mustakabali wa furaha yako.
Achana naye, songa mbele wanawake ni WENGI SAANA
 
Nashangaa sana mwanaume anayekubali kuishi kwa kuteswa na mwanamke kisa ndoa.

Kwani ukimuacha huyo mwanamke je,

Utakufa?
Hautaweza kupata mwanamke mwingine?
Hautaweza kupenda tena?
Utakatika mkono?

Wanaume tuacheni ujinga wa kujiliza liza.

Au umeambiwa kwamba hapa duniani kum*a zimeisha kwa hiyo iliyobakia ni hiyo moja tu ya huyo mwanamke anayekutesa, kwa hiyo inabidi uendelee kuibembeleza.
Samahani mkuu wanawake tunaruhusiwa kufikiria hivi pia? Au ni wanaume tu?
 
Ningekuwa mwanaume hakika ningeoa mwanamke anaenipenda na sio ninaempenda.

Tatizo lenu wanaume..mwanamke akikupenda yeye basi ni lazima umsumbue na kumdharau pengine kumuona ni mwanamke mrahisi..kumbe masikini ya Mungu huo urahisi aliuruhusu kwako kwakuwa anakupenda.

Huwezi tambua thamani ya kitu mpka kipotee


Umepata ulichostahili

Ningekuwa mwanaume hakika ningeoa mwanamke anaenipenda na sio ninaempenda.

Tatizo lenu wanaume..mwanamke akikupenda yeye basi ni lazima umsumbue na kumdharau pengine kumuona ni mwanamke mrahisi..kumbe masikini ya Mungu huo urahisi aliuruhusu kwako kwakuwa anakupenda.

Huwezi tambua thamani ya kitu mpka kipotee


Umepata ulichostahili.

Ningekuwa mwanaume hakika ningeoa mwanamke anaenipenda na sio ninaempenda.

Tatizo lenu wanaume..mwanamke akikupenda yeye basi ni lazima umsumbue na kumdharau pengine kumuona ni mwanamke mrahisi..kumbe masikini ya Mungu huo urahisi aliuruhusu kwako kwakuwa anakupenda.

Huwezi tambua thamani ya kitu mpka kipotee


Umepata ulichostahili
Sasa utakuta mdada amenipenda Ila hana chura Chakorii
 
Hivi huwa haiewezekani wote kupendana lazima mmoja ndo apendwe mwengine ateseke 🥴?
 
Walimwengu usema thamani ya kitu uonekana pale tu unapo kipoteza au kutoka mbele ya macho yako

Na malipo ya mwenye kiburi ni majuto

Nilimpoteza mwanamke ambaye alikuwa msaada kwangu. Mwanamke ambaye alijua kusimamia nafasi yake vizuri. Mwanamke ambaye alinijali na kuthamini. Kisa umalaya wangu
Nikamuona takataka mbele ya macho yangu

Sasa hivi ameolewa na mimi nimeoa
Lakini nina teswa utafikiri nimepewa limbwata

Kwa hiyo vijana wenzangu ukipata mwanamke anaye kupenda kwa dhati please usijaribu kuachana naye hata mimi nilikuwa kama ninyi eti mwanamke hana chochote mbele ya mwanaume

Siku ukija kupata shetani mmoja ndo utajua kama wewe kichwa cha familia au miguu ya familia

Yaani ujanja wote umepotea
Nime kuwa kama mwanamke ndani ya nyumba nguvu ya kumuacha sina najiona mimi ni mkosaji tu mpaka kuna mda na tamani kujinyonga nife tu


Ushauri wenu huu vijana
hapo umelishwa libwata,,njoo dm nikupe mbinu za kuondoa libwata,unafanya siku moja tu vifungo alivyokufunga vinafunguka. malipo ni baada ya mafanikio
 
Walimwengu usema thamani ya kitu uonekana pale tu unapo kipoteza au kutoka mbele ya macho yako

Na malipo ya mwenye kiburi ni majuto

Nilimpoteza mwanamke ambaye alikuwa msaada kwangu. Mwanamke ambaye alijua kusimamia nafasi yake vizuri. Mwanamke ambaye alinijali na kuthamini. Kisa umalaya wangu
Nikamuona takataka mbele ya macho yangu

Sasa hivi ameolewa na mimi nimeoa
Lakini nina teswa utafikiri nimepewa limbwata

Kwa hiyo vijana wenzangu ukipata mwanamke anaye kupenda kwa dhati please usijaribu kuachana naye hata mimi nilikuwa kama ninyi eti mwanamke hana chochote mbele ya mwanaume

Siku ukija kupata shetani mmoja ndo utajua kama wewe kichwa cha familia au miguu ya familia

Yaani ujanja wote umepotea
Nime kuwa kama mwanamke ndani ya nyumba nguvu ya kumuacha sina najiona mimi ni mkosaji tu mpaka kuna mda na tamani kujinyonga nife tu


Ushauri wenu huu vijana
One Man Down
I repeat One Man Down
 
Walimwengu usema thamani ya kitu uonekana pale tu unapo kipoteza au kutoka mbele ya macho yako

Na malipo ya mwenye kiburi ni majuto

Nilimpoteza mwanamke ambaye alikuwa msaada kwangu. Mwanamke ambaye alijua kusimamia nafasi yake vizuri. Mwanamke ambaye alinijali na kuthamini. Kisa umalaya wangu
Nikamuona takataka mbele ya macho yangu

Sasa hivi ameolewa na mimi nimeoa
Lakini nina teswa utafikiri nimepewa limbwata

Kwa hiyo vijana wenzangu ukipata mwanamke anaye kupenda kwa dhati please usijaribu kuachana naye hata mimi nilikuwa kama ninyi eti mwanamke hana chochote mbele ya mwanaume

Siku ukija kupata shetani mmoja ndo utajua kama wewe kichwa cha familia au miguu ya familia

Yaani ujanja wote umepotea
Nime kuwa kama mwanamke ndani ya nyumba nguvu ya kumuacha sina najiona mimi ni mkosaji tu mpaka kuna mda na tamani kujinyonga nife tu


Ushauri wenu huu vijana
Hii inaitwa,jumping from frying pan into fire,pole sana mkuu...
 
Back
Top Bottom