Najuta Kusoma hadi chuo Kikuu

username yako haisadifu unachokizungumza mgumu 4 real au mlaini 4 real?
 
Nakuunga mkono mdau, Nakumbuka siku moja tulikaa staff kadhaa na kuli discuss hili. Utakuta graduate anakuonesha vyeti vyake unashtuka. Ma GPA ya kufa mtu. Ma AA ya kumwaga. Haya mpe nafsi sasa uone madudu anayoyafanya. Mpaka muda mwingine unasema je ni kiwango cha elimu ndio kimeshuka ama?
 
Nimeishakutana na watu kama hawa kibao wana vyeti ila uwezi binafsi mdogo,mi nimeona madogo kibao tu hawana experience lakini mziki wao aibuuu
 
Jipe moyo mkuu mtumaini Mungu atakuwezesha yeye hutupitisha ktk magumu tusiyoyajua....
 

nimependa mistar yako ndugu, umendka point, bse mi pia nshawah kuwa na dalili hzo
 
Elimu yako imekufundisha nini kuhusu kubadilika kwa mujibu wa mazingira, kurekebisha makosa, kujiajiri na kujitegemea?

Umesomea nini?
Mimi huwa ninashangaa kidogo, hivi lengo halisi la kupata elimu(kusoma)huwa ni kuajiriwa?
Mtu anajuta kusoma hadi chuo kikuu kisa hajaajiriwa!!??

Eti mkuu, au mimi fikra zangu ndio zimepotoka, watu wa karibu yangu huwa wananishangaa sana nikisema kuwa nitasoma fani, sio kwa kuangalia kuwa fani husika ina soko, ila kwa sababu ninaipenda hiyo kitu, I want to be deep about it and I will do it regardless of payments.
 

Ni ugonjwa wetu ule ule wa kila siku wa kufanya mambo kwa mkumbo na utamaduni, bila kujiuliza.

Na kutumaini tu mambo yataenda sawa.

Dunia inabadilika, enzi za wazee wetu ukimaliza chuo cha East African Community una guarantee ya kupewa kazi nzuri na kufanya shirika hilo hilo kwa miaka 35 mpaka unastaafu zimepita na hazirudi.
 
tatizo lako ulisoma ili uje uajiriwe.
itakugharimu mpaka uzee wako.
stuka sasa.
 
Mimi huwa ninakatisha tamaa watu wanaosoma ili wapate hela(wawe matajiri).
Huwa ninawaambia tafuta mtaji tu anza biashara, matajiri wengi hawajasoma.

Personally, I always argue that the aim of education should be pursuit of wisdom, not wealthy.
 
Inawezekana hili jina unalotumia humu JF linasadifu tabia yako halisi...fanya kumwomba admin ubadili jina labda litakusaidia.Kwa sisi tuaminio maandiko tunaamini Sauli alipobadili jina na kuwa Paulo haiba yake ilibadilika pia
 
Ni Aibu mtu wa chuo kikuu kuajiriwa. Yeye ndiye alitakiwa kuvumbua vitu, kuanzisha taasisi na kuwaajiri ma Form Four
 
YEREMIA 32 ; 27
Ukiisoma inakufaa sana na mbele utaona tumaini la kuaminika.
 
Kukata tamaa ni vibaya sn mkuu,i understand ur situation..nilikuwa km ww nilipokaa kitaa miaka mitatu bila kazi,lkn sikukata tamaa,niliendelea kukomaa huku nikimuomba Mungu.
utakuja kupata kazi tu,mi nilipata kazi ambazo hata ndugu zangu wanashangaa nilipata vp.sikuwa na god faza wala nn ni msaada wa Mungu tu.mpk sasa nimefanya kazi km sehem tatu tofauti,mwanzo nilikuwa nataman kaz yoyote ile lkn sasa nacheck maslah.so nawe utapata tu mkuu,muamin Mungu,kama alikupa degree bas na kaz atakupa...
 
Elimu yako imekufundisha nini kuhusu kubadilika kwa mujibu wa mazingira, kurekebisha makosa, kujiajiri na kujitegemea?

Umesomea nini?
Siku hizi kuna kuchukua hakuna kusomea
 
Hapana!! Jitazame tena upya, msomi unaishia kulalama? Elimu inatakiwa ikupe changamoto ya wewe kupambana na kutatua changamoto kama hizo hapo sasa!! Unaposema unajutia elimu hiyo..nashindwa kukuelewa?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…