Najuta kuoa mwanamke mlokole

Kwa upande mmoja mkeo hana kosa kwani inaonekana wewe mlikuwa mnasali pamoja huko kanisani na huenda mkaoana mkiwa huko huko..hivyo yeye na wazazi wake walifahamu fika kuwa umekubali kumuoa huku ukiwa unajua taratibu zote za kanisani na ratiba ilivyo.. ( Correct me if i am wrong).. baada ya wewe kuona hapana ukachomoka huko, unamlazimisha na yeye kufuata uamuzi wako kwa ghafla..my friend mambo ya imani kwa wanawake sijui yakoje..wakizama wamezama..tofauti na sisi wanaume..sasa changing her way just like that is aprocess..not an instant coffee...Alafu kweli mwanamke hapigwi bwana..You could perhaps find a better way of handling the situation..ukiona unataka kumpiga ondoka nenda mtaani hasira zitaisha unarudi zako...Pia hata kama hutaki kumuona ujue wewe ni baba,una jukumu la kumtunza mwanao hata bible inatuambia he who doesnt take care of his own is as bad as an infidel.. umekosana na mkeo kweli miezi miwili humuangalii mwanao?
 
pole kaka kuna makanisa mengine yana majanga hayo na imani kubadilisha inahitaji sijui nn khaa mm kuna dogo hua anaondoka kilasiku saa sita anarufi saa moja au mbili usiku tumesemaaaaa tumechoka tumemuacha tuu sasa ila mm hata mia yangu hapati afe tuu na ujobless wake.
 
Utatigha ghontoka murisya, "mfumo wa kikurya" ighake!!! hivi nchi hii kuna wanaume romantic kama wakurya?![emoji53]
 
Umefanya maamuzi sahihi. Pole sana rudi kwa Rachel kama bado yuko available. Waswahili walisema Usiache mbachao kwa msala upitao. Ungeamua kumuoa Rachel wala usingepata maudhi kama haya toka kwa ex mkeo, wazazi wake na wengineo.

 
Usi mm judge kaka, ndio mwanaume kamili hapigi mkeo wala mwanamke, ila kumbuka huyu ni binadamu haja kamilika ana mapungufu yake,ndoa nishida sio kitu kidogo hakula zimishwa kuoa wala kua nae wamekutana wamependana ila mama hapo kazidisha kosa kubwa saana kuto kumsikiliza mumeo na hapo hakuna ulokole yani hio ni dhambi tosha tuh so kanisani huyo ana sindikiza bure tuh mume ndo kila kitu msikilize na umtii, huyo mwanamke anapata support kwao kashikwa ndo maana alikua ana jeuri hio, asaivi karudi kwao kaona shida zile za nyumbani anataka kurudi kwenye nyumba yake. haja mtangaza hapa tupo kushauriana ku share moja mbili tatu za matatizo sio mbaya kushauriana kama kutangaza ange andika jina la mkeo na familia, ndo kazi ya forum kuelezea hivi ni dawa tosha unaya toa yote ya moyoni usi mkatishe tamaa, ndoa ngumu jamani una kuta mtu hana tabia zakupigana au kulewa ila tangu haoe ndo unakuta mtu anakua mlevi wanawake stress nyinyiiiiiii
 
Mkuu i feel your pain pole saana ndo maisha hayo hakuna a perfect wife wala husband, ndoa zote zina ups and downs.
Kua mpole tuh kama kweli amekuja amekuomba msamaha sahau msamehe tuh mfikirie mwanao sio nzuri kwa mtoto anakulia kwa mama au baba leo aende kwa mama kesho kwa baba au awe na baba wa kambo au mama wa kambo inakua ina distract. hakirudi akikisha unasimama kwenye msimamo wako biashara ya church utaki na iwe final warning kwake na kweli ajue kosa lake na hajutie. ila mfikirie mwanao kwanza
 
pole mkuu....nimependa sehem yakutoa dozi
 
Pole sana ,kama ndivyo kweli hajui anacho kitafuta ,wote tunao sali na kuswali lengo ni mbingu.ila kwa HV hapana anamtumikia mtu. Kuna kioja kingine cha hv Yule baba alikuw anaudumiwa na beki tatu na watoto pia ilifika kipindi yule baba akajenga nyumba nyingine akaoa yule beki 3 watoto wote wakakataa kubaki na mama yao wakaenda kwa bek3 mama ndio anstuka analeta na mchungaji aliambuli manyoya amebaki na nyumba tu
 
Chapa kabisa, kanisa gani hilo Hadi unasahau Mtoto, by the way walokole wengi huwa hawako sawa upstairs
 
Mkuu pole sana,nimecheka sana "eti walipofika niliwakamata wote wawili na kuwapa kipigo kizito"

Ushauri wangu kwako Msamehe,alafu mwambie aache tabia ya kusikiliza wazazi wake anatakiwa atambue kwamba ninyi wawili mumeungana mmekuwa sio wawili tena bali wamoja Mwanzo 2:18-24 na pia atambue wewe kichwa cha familia unatakiwa kusilizwa kwanza barua ya kwanza kwa Petro 3;1-7 anapochukua jukumu la kuwasikilizaa wazazi wake zaidi anapinga maandiko hata kama anaenda kukesha kanisani.
 
We jamaa umenichekesha kidogo,ulipomvunja mbavu shemejio! Anyway maisha ni mafupi,hamna sababu za kuishi na stress Fanya maamuzi magumu tu hamna namna!
 
Siku hizi mama wakwe zetu ndo wanawapa vichwa mabinti zao. Usitegemee uwashirikishe wazazi wa mkeo disappointment za binti yao wakakuelewa. Huwa wanamtetea binti yao na happier ndio mwanzo wa kuharibika kimoja
 
Nitarudi ukitaja kanisa analosali mkeo vinginevyo naona ni fasihi simulizi tu.
 
Swali langu kwa mtoa uzi huu.. huyo mwanamke kabla hujamuoa umekaa naye muda gani kwny uchumba,? Na je hizo tabia hukuziona kipindi cha uchumba au wataka sema kazianza mkiwa tayari kwenye ndoa? Ama ulijibebea tu ukaweka ndani?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…