Najuta kujipendekeza kuoa

Nafikiri umekosa vitu vya maana vya kuuliza.
 
Saa jamaa yangu mkeo hukunkuta bikra then unamuuliza maswali ya zilipendwa ukitegemea nini zaidi ya kuja kuumia
 
Huyo mke halali yako tu, kwani weh hujawahi kuwa na wasichana tofauti au hakuna mambo uliyo mficha?
Mungu kakupa unacho stahili sio unachotaka.
Pambana na hali ya ndoa yako mkuu, ila usihofu hali uliyo nayo itapoa nayote hayo utayasahau.
Nakushauri usipendelee kudadisi mambo ambayo story yake haibadilishiki kumbuka unamoyo ulio hai unaojua kutest baya na mazuri jiepushe na story zenye mwelekeo wa kukukera.
 
Bro pole saana, kwanza suala tu lakumuulizia x wake halafu ye akaanza kuonesha huzuni na kulia ni dhahiri kwamba jamaa alikua ndo the best kwa mkeo, inavoonekana mshkaji alikua akipiga mechi za kibabe mpaka wanajikuta wako chini ya uvungu hivo umemkumbusha mbali,kwa hiyo subiri waanze kupasha kiporo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkioana mnazaliwa upya, historia ya zamani inapaswa kufutwa, kosa lako ni kufukua makaburi, tena ushukuru kukutana na mke ambaye alishamalizana na ujana kuliko kuoa bikra akaanzia ujana nyumbani kwako, utajiua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi hata nikiwa tu kwenye uhusiano sitaki kuhadithiwa kuhusu ma ex wake hata kidogo na akinihadithia tunaweza gombana!!
Umeyataka mwenyewe pambana na hali yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli mimi nishaweka Dushe langu kwenye tupu za wanawake zaidi ya 2,000.
But, nimewahi kua na mahusiano mazito ya kimapenzi na wanawake 4 tu
Hao wengine ni prostitutes tu, na sex ilikua inafanyika for fantasy only.
Hua nacheka sana mwanamke akiniuliza nimetembea kingono na wanawake wangapi, na siku zote hua nawambia nimetambea na wanawake zaidi ya 2,000, the problem is, they don't believe me
 
Sasa wewe mtu aliliwa zamani hata hujamjua inakuuma hivyo akiliwa saiv ushamuoa si ndo utakunywa sumu ufe jombaa
 
Mimi nilikuwa napewa taarifa kidogo kidogo kama episode za the walking dead. Mwisho wa siku ikabidi ni-assume infinite number.

Nikarudi nyuma na kujiuliza swali, kwa nini tunajipendekeza kufunga ndoa. Yaan, whats so special about this kind of relationship? Is it because everybody will legally know?....

Still, pathetic.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwann mcjadili mambo ya shule na marafik zenu mbaki mnadiscus mambo ya wanaume waliopita wanakuhusu nn kama co umbea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo wa 4 kwenye hiyo list ni mimi si alikwambia jamaa flani hv alikuwa na rasta enzi hizo ila siku hz sababu ya utu uzima amezinyoa co ee sasa ukome kufukua makaburi mengine utahindwa kuyafukia. by the way ilikua kitambo cku hz kla m2 na familia yake,
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…