Najuta kufumaniwa


mzee toboa

mzee toboa

Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
82
Likes
117
Points
40
mzee toboa

mzee toboa

Member
Joined Aug 23, 2017
82 117 40
Wakuu kwema?

Daah kilichonikuta mimi najuta.

Kuna dada mmoja ofisini alikuwa ananizoea yaani inaonyesha wazi kwamba ananikubali.Mitego yake ya ajabu ajabu mimi nilishindwa kujizuia, niliona nikimwacha ataniona lafa.Wife alisafiri na watoto sasa nikaona ule ndiyo muda mzuri wa kula tunda la huyu dada wa job.

Hiyo siku tulikunywa sana pombe tukaamua tuende home tukamalize hiyo mitego tego. Kutokana na akili za pombe nikasahau kabisa kwamba ndiyo siku wife anarudi.Tulifika tukaanza kuchezeana sebuleni pale na mlango tulisahau kufunga. Tukaanza kuvua nguo tukabaki utupu.

Mara mlango unafunguliwa anaingia wife na watoto. Wakuu daah hata tunda sikulila lakini nani ataniamini?

Kilichofuata kwa aibu iliyonipata nimeamua kuhama nyumbani na kuja kupanga kwenye kachumba kamoja nikaacha nyumba yangu nzuri.

Sasa wakuu naombeni ushauri nianzaje kurudi nyumbani kuomba msamaha? Je watoto nitawatazamaje ikiwa wameona utupu wangu?

Ushauri wenu ni muhimu wakuu maana nimemiss my family.
 
L

lee jack

Senior Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
131
Likes
32
Points
45
L

lee jack

Senior Member
Joined Jan 17, 2017
131 32 45
me nakushauri urudi nyumbani uombe msamaha hao watoto walioona utupu wako wanamiaka mingapi
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,047
Likes
4,210
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,047 4,210 280
Uzinzi haujawahi kumwacha mtu salama
 
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
783
Likes
1,017
Points
180
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
783 1,017 180
Hii story mpelekee Shigongo!! Itakulipa.
Acha kuleta hadithi Za abunuasi hapa.
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,818
Likes
15,083
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,818 15,083 280
Haya ndiyo matatizo ya kuishi kwenye nyumba za chini! Ungekuwa unaishi kwenye nyumba ya ghorofa kama mimi :rolleyes:, mambo kama haya yasingekutokea. Mpaka watu wamalize kupanda ngazi mnakuwa mmeshamaliza kuvaa!

Usipate taabu mpenzi, maua, mpenzi upepo.
ULIYOYAFANYA HAPA DUNIANI SI MAGENI!
Wewe wabebee mizawadi kibao watoto uwapelekee watasahau yaliyotokea. Wife mwambie kisa ni pombe na umuombe msamaha!
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,775
Likes
63,805
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,775 63,805 280
Kama ni kweli basi vyuma vimekaza aiseee, yaani mahoteli yaliyojaa mjini ukaamua kwenda naye nyumbani kwako unakoishi na mke wako. Pole sana mkuu nadhani umepata ulichokitaka.
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,944
Likes
3,598
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,944 3,598 280
hao watoto hawawezi kusahau hilo tukio trust me...!! hapo kazi unayo rudi tu hivo hivo kibishi
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,463
Likes
5,834
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,463 5,834 280
WEWE SIYO MWANAUME, NI MVULANA.

MWANAUME ALIYEKAMILIKA HAWEZI KUPELEKA MCHEPUKO NYUMBA ANAYOISHI NA MKE NA WATOTO HATA KAMA AMESAFIRI KWA MWAKA MZIMA.

KWANINI USINGEMPELEKA HATA G.HOUSE?
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
3,803
Likes
7,771
Points
280
Age
47
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
3,803 7,771 280
Kweli vyuma vimekaza yaani mahoteli yaliyojaa mjini ukaamua kwenda naye nyumbani kwako unakoishi na mke wako. Pole sana mkuu nadhani umepata ulichokitaka.
Ntakua wa mwisho kuamini hii hekaya.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,661
Likes
103,560
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,661 103,560 280
Mbona kama hadithi hii!!!

Yaani umpeleke mchepuko kwenye nyumbani kabisa???!!! Wala hamkuwa mmelewa, mlijuaje nyumbani na huo ulevi!!! Pambana na hali yako!!!

Tena umewatia watoto nuksi kuwaonyesha nyuchi zenu!!! Muone
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,270
Likes
1,411
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,270 1,411 280
Sasa kama ulliona kwa kumwacha huyo dada utaonekana fala endelea naye maanake atazidi kukuona fala kwa kumwacha na kuendelea na familia yako

Pambana na hali yako kata kabisa kunoesha ufala.
Aaaah finally nimekuona
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
360
Likes
369
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
360 369 80
Umeharibu, kwanini ukimbie nyumbani?? Mkeo atahis umehamia kwa hawara wako
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,270
Likes
1,411
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,270 1,411 280
Hahahahahahahahaha mzee wa Codes na huku huwa unafika duh kweli milima haikutani ulikuwaga umejifichaga wapi sikuzote hizo?
Nikuulize wewe Blue
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,135
Likes
163,035
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,135 163,035 280
Nyumbani ni nyumbani hata kama umefumaniwa.
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,062
Likes
2,492
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,062 2,492 280
Acha ujinga nenda kaombe msamaha maisha yaendelee

Watoto wa Nuhu waliona uchi wa baba yao hadi kufanya kabisa sembuse ww
 

Forum statistics

Threads 1,213,442
Members 462,124
Posts 28,477,586