Najua wote humu mmeyasikia ya Mabeste?

Najua wote humu mmeyasikia ya Mabeste?

Mwanamke malaya tu,kwanza hana shukrani.
Mwana katoa mtonyo wote mpaka kuwaomba watanzania hili amtibu mke wake kipindi anaumwa.
Leo mwanamke kamkimbia kisa kipato.
Basi tuchukulie sawa,lakini kwanini aende kutoka na rafiki wa mume wake tena hadi familia ya rafiki yake walivyo wanafiki wamesapoti mtoto wao kumchukulia rafiki yake mke kama si laana ya ukoo hiyo ni nini?
 
Hivi na ndoa ya AY imevunjika wadau?,nimeona hii pic mitandaoni halafu haina maelezo yeyote,naomba majibu ...
Screenshot_20200118-032831.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke malaya tu,kwanza hana shukrani.
Mwana katoa mtonyo wote mpaka kuwaomba watanzania hili amtibu mke wake kipindi anaumwa.
Leo mwanamke kamkimbia kisa kipato.
Basi tuchukulie sawa,lakini kwanini aende kutoka na rafiki wa mume wake tena hadi familia ya rafiki yake walivyo wanafiki wamesapoti mtoto wao kumchukulia rafiki yake mke kama si laana ya ukoo hiyo ni nini?
Halafu ukimsikiliza mwanamke anaongea kisanii sana
 
Back
Top Bottom