najua unajua lakini jua zaidi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

najua unajua lakini jua zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jun 25, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    kariakoo ndo sehemu maalufu sana dar es salaam na tanzania kwa ujumla. k/koo ndo kuna soki kuu dar es salaam na tanzania kwa ujumla. K/koo ndo centre ya biashara kwa Tanzania. Na umarufu wote wa k/koo lakini mtaa wa k/koo unao anzia kwenye makao makuu ya ccm Tanzania karibu kabisa na sehemu ilipo zaliwa Tanu pale Rumumba na kutokezea barabara ya msimbazi. Huu mtaa wa k/koo hauna rami wala kokoto, ni barabara ya vumbi iliyo jaa mashimo na uchafu wa kila aina. je walijua hilo?. Mia
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,463
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Naliskia leo sijawahi kushtukia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    habari ndo hiyo
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mkuu mvua ikinyesha hakuna tofauti na bonde la msimbazi hahahah
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Mia. Mia. Mia!

    Hiyo ndo barabara ya CCM.
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ok! OK!
     
  8. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Soki=soko
    rami=lami
    Rumumba=lumumba
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Ukitaja magamba mood ya kuchangia inakwisha SICHANGIIIIII
     
  10. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mkuu figaniga somo la kiswahili ulipata alama gani vile? Kuna tofauti kati ya L na R naomba ulifanie kazi hili
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 937
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama baada ya miaka 50 Magamba hawajaweza hata kuweka lami kwenye barabara ilipozaliwa TANU je kuna utata upi tukisema upeo wao umeshindwa kuleta maendeleo? Tafakari jinsi uchumi unavyodorora katikati ya rasilimali lukuki!!!
     
  12. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nakodi bodaboda sasa hivi ili nikausngalie vizuri.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,465
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Huyu atakuwa ni Mkurya....
     
  14. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nilikuwa najua ila nimejua zaida asante kwako mkuu figganigga
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    umepatia mkuu. mia
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi sikusoma kiswahili kabisa. mi nimekaa falklands sana. so najifunza kiswahili. je wapi nmekosea tena?. mia
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu. mimi R na L zinanipa tabu sana so naomba uwe unanisahihisha kila ninapo kosea. pamoja sana. mia
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,181
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    makosa ya kisarufi tu hayabadilishi mantiki! mia
     
Loading...