Stroke
JF-Expert Member
- Feb 17, 2012
- 40,017
- 51,157
Kwa physics yangu ndogo sana naelewa kwamba kuna tofauti kati ya light years na normal ones....and WRONG, also!
Hapa anazungumzia light years ambayo spidi yake ni kubwa sana kuliko ya kawaida.
Hivyo akisema five light years ni karibia sawa na sixty five normal years naweza ona kuna hoja.
Sayansi inasema spidi ya mwanga kwenye space ni mita milioni mia tatu kwa sekunde sasa piga hesabu za five light years in space utapata miaka mingapi ya kawaida.