Najua hujui, basi ngoja nikujuze sasa

Najua hujui, basi ngoja nikujuze sasa

Llio 002

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Posts
1,639
Reaction score
2,086
FAHAMU:

Kama utaondoka dunian ukiwa na miaka 15 na kuelekea nje ya dunia ukiwa ndani ya spaceship kwa speed ya mwanga. Na ukatumia miaka 5 kwenye space kipindi utakaporudi duniani utakuwa na miaka 20 tu marafiki zako wote uliowaacha wakiwa na miaka 15 utawakuta wakiwa na miaka 65
 
FAHAMU: kama utaondoka dunian ukiwa na miaka 15 na kuelekea nje ya dunia ukiwa ndani ya spaceship kwa speed ya mwanga. Na ukatumia miaka 5 kwenye space kipindi utakaporudi duniani utakuwa na miaka 20 tu marafiki zako wote uliowaacha wakiwa na miaka 15 utawakuta wakiwa na miaka 65
Sijaelewa nieleweshe mkuu?Sayansi ipi inasababisha?
 
FAHAMU:

Kama utaondoka dunian ukiwa na miaka 15 na kuelekea nje ya dunia ukiwa ndani ya spaceship kwa speed ya mwanga. Na ukatumia miaka 5 kwenye space kipindi utakaporudi duniani utakuwa na miaka 20 tu marafiki zako wote uliowaacha wakiwa na miaka 15 utawakuta wakiwa na miaka 65
Theoretical uko sawa ila practically ni kitu kisichowezekana.

Mwanga unasafiri 300,000 kilometers per second. Hakuna spaceship itayoweza kusafiri kwa speed ya mwanga.
 
We nae angalia mada za kuweka katika jukwaa hili.. Haya mambo kaweke kule jukwaa la intelligence [emoji3447], ama la ukiweka huku ni ufafanue, sio unaweka juu juu vitu vyenye maswali mengi.
 
We nae angalia mada za kuweka katika jukwaa hili.. Haya mambo kaweke kule jukwaa la intelligence [emoji3447], ama la ukiweka huku ni ufafanue, sio unaweka juu juu vitu vyenye maswali mengi.
Kwani huku vichwa maji ni wengi sana?
 
FAHAMU:

Kama utaondoka dunian ukiwa na miaka 15 na kuelekea nje ya dunia ukiwa ndani ya spaceship kwa speed ya mwanga. Na ukatumia miaka 5 kwenye space kipindi utakaporudi duniani utakuwa na miaka 20 tu marafiki zako wote uliowaacha wakiwa na miaka 15 utawakuta wakiwa na miaka 65

I'M AFRAID YOUR UNDERSTANDING OF TIME IS HORRENDOUSLY RUDIMENTARY!
 
Ww nani alikwambia hizi habari ,je unaweza kuthibitisha usemacho kama ni kweli
 
Theoretical uko sawa ila practically ni kitu kisichowezekana.

Mwanga unasafiri 300,000 kilometers per second. Hakuna spaceship itayoweza kusafiri kwa speed ya mwanga.
Hapo hapo kwenye theory.
Tuseme kimepatikana chombo chenye velocity ya mwanga bila kugeuka kua energy. Ili uwe hai seli za mwili wako lazima ziwe zinaendelea na metabolism kama kawaida na hivyo kufa kwa seli na kuzalisha mpya kutaendelea na wewe utazeeka tu kwasababu ni DNA zina maelekezo hayo kwenye seli zako. Na kaboni kwenye mwili wako zitakua na umri utakoendana na uhai wa seli zako.
Hivyo, theoretically utarudi ukiwa mzee na hamna utakachobadili.
 
Nauli ni shilingi ngapi nikakae huko miaka sita ili nikirudi bongo nikute ççm haipo kwenye usukani
 
Hiyo miaka 5 ya kwenye space unaipata vipi, unajuaje umefikisha miaka 5?
 
Hapo hapo kwenye theory.
Tuseme kimepatikana chombo chenye velocity ya mwanga bila kugeuka kua energy. Ili uwe hai seli za mwili wako lazima ziwe zinaendelea na metabolism kama kawaida na hivyo kufa kwa seli na kuzalisha mpya kutaendelea na wewe utazeeka tu kwasababu ni DNA zina maelekezo hayo kwenye seli zako. Na kaboni kwenye mwili wako zitakua na umri utakoendana na uhai wa seli zako.
Hivyo, theoretically utarudi ukiwa mzee na hamna utakachobadili.
Sir in my view,

The interval over which change occurs we call it a Time. Although, Aging is a process of gradual and spontaneous change, resulting in maturation through childhood, puberty, and young adulthood, and then decline through middle and late age.

My conclusion; kama hiyo spaceship ya speed ya mwanga ingetokea kufanikishwa basi ilo jambo lingewezekana ila hadi sasa ni kitu kisichowezekana.
 
Back
Top Bottom