Najivunia kuwa brazamen

mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Wakati napiga mishe zangu kwa boss Fulani nilikuwa natupia vitu hadi boss akakasirika imagine nikavaa shati January siku moja nalirudia tena March, wakati boss anakomaa na shati moja siku 5 mfulilizo
Safi sana mzee baba ndio inavyotakiwa mpaka boss anajisikia inferior akikuona. Usafi na kuwa classic wengi wanapenda ila wanakosa maujanja na ndio chuki inaanzia hapo.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Kwahyo Ngolo Kante wa Chelsea yule hali matunda, hanywi maji ndo maana hana nuru? Elezea ukweli mkuu wa kuwa na nuru lakini sio hayo maneno
Kuwa na nuru nikuwa na muonekano wenye afya sio kuwa na sura nzuri. Unaweza usiwe handsome ila ukawa na nuru na ukatazamika.
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,944
Points
2,000
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,944 2,000
Safi sana mzee baba ndio inavyotakiwa mpaka boss anajisikia inferior akikuona. Usafi na kuwa classic wengi wanapenda ila wanakosa maujanja na ndio chuki inaanzia hapo.
Safi sana mkuu...

Perfumes unazotumia zinauzwa Dsm?

Kama vipi naomba unitajie maduka na bei nizitafute maana napenda sana perfumes kali
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Safi sana mkuu...

Perfumes unazotumia zinauzwa Dsm?

Kama vipi naomba unitajie maduka na bei nizitafute maana napenda sana perfumes kali
Dsm yapo maduka mengi tu ya perfume.. Nenda JD pharmacy mlimani city au citymall mle karibu na DIT kuna duka ghorofa ya pili lina perfume nzuri bei zinaanzia laki kwenda mbele inategemea na budget yako.
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,525
Points
2,000
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,525 2,000
Hii thread ipo very positive na ukiisoma between lines unapata some hints za life... Huo ndo ukweli, unavyojiweka na mazingira unayopenda kuwa hutengeneza future. Wengi tunapenda kukaa kimaskini na kuishi na watu tuliowazidi ili tujihisi comfortable. "Comfort can't build dreams mzee".

Sipo obsessed na muonekano wangu ila najua umuhimu wa kuwa na look poa. Big up mkuu kwa hilo
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Hii thread ipo very positive na ukiisoma between lines unapata some hints za life... Huo ndo ukweli, unavyojiweka na mazingira unayopenda kuwa hutengeneza future. Wengi tunapenda kukaa kimaskini na kuishi na watu tuliowazidi ili tujihisi comfortable. "Comfort can't build dreams mzee".

Sipo obsessed na muonekano wangu ila najua umuhimu wa kuwa na look poa. Big up mkuu kwa hilo
Asante kiongozi!
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,025
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,025 2,000
Wengi wanadhani kuwa smart ni kufuja pesa na wakati unakuta mtu yupo rafu rafu na maendeleo hana,sinywi pombe,sivuti sigara wala nini,Mimi kuvaa ndio starehe yangu na wala situmii pesa nyingi kupendeza
Safi sana mzee baba ndio inavyotakiwa mpaka boss anajisikia inferior akikuona. Usafi na kuwa classic wengi wanapenda ila wanakosa maujanja na ndio chuki inaanzia hapo.
 
T

tempid

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
854
Points
1,000
T

tempid

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
854 1,000
Sidhani kama kuna mkoa sijafika nchi hii, nimezunguka kila kona. Last week nilikuwa Newala Mtwara huko nilikuwa nna project na WB wanafanya baseline ya mradi wao wa elimu.
Watu wa mikoani ni watu poa sana kila napokutana nao ni story kubadilishana mawazo na kupeana maarifa mbalimbali ya kimaisha. Nawakubali sana wshikaji wa mikoani wapo fresh sana sio vizuri kuwatumia kunitusi. Unaweza tafuta namna nyingine ya kupunguza stress zako mkuu.
Majibu yako yanafanana na jina lako
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,944
Points
2,000
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,944 2,000
Dsm yapo maduka mengi tu ya perfume.. Nenda JD pharmacy mlimani city au citymall mle karibu na DIT kuna duka ghorofa ya pili lina perfume nzuri bei zinaanzia laki kwenda mbele inategemea na budget yako.
Niko mkoa , we ambayo unaikubali zaidi ni ipi niitafute?
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,168
Points
1,500
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,168 1,500
Navaa pamba kali na najua haswa kuvaa vitu vikali.

Napenda usafi wa mwili wangu mpaka mazingira yanayonizunguka.

Nnanukia perfume nzuri Gucci, Creed au Uomo.

Napenda kutumia vitu vyenye quality na standards za juu. Najali sana viwango kwenye kila kitu changu.

Kibongobongo wananiita brazameni na silichukii ilo jina.

Ubrazameni ni damu unazaliwa nao, wengi wanapenda swaga za kibrazameni ila ndio hivyo wanajikuta hawawezi sababu uwezi jifunza kuwa brazameni utachemsha tu.

Wenye hasira na sisi wanaishia kutuita majina mabaya kutuchafulia CVs. Wanatuita wauza sura, wanaume wa dar, wapaka poda na kutuchafua kwa mademu eti hatuna pesa lakini cha ajabu mademu awaambiwi awasikii kwetu wanatukubali ile mbaya.

Siwezi enda kwenda board room kufanya presentation ya mradi wangu uku nanuka kijasho cha saa saba eti ndio uanaume lazima nichukuliwe poa, lazima nijali muonekano wangu uniuze na kuepuka harufu za kibinadamu.

Navinjali sehemu zenye watu classic ata kama inanigharimu lakini napata connection zenye akili. Bia ya Maison ni gharama ila inanilipa kuliko bia ya buku mbili ya La Chaz.

Najivunia kuwa brazameni na kwa mabrazameni wenzangu msijisikie vibaya kuitwa mabrazameni.
Angalia wanaume wa dar wasije kukupiga puum.bu
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,789
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,789 2,000
Navaa pamba kali na najua haswa kuvaa vitu vikali.

Napenda usafi wa mwili wangu mpaka mazingira yanayonizunguka.

Nnanukia perfume nzuri Gucci, Creed au Uomo.

Napenda kutumia vitu vyenye quality na standards za juu. Najali sana viwango kwenye kila kitu changu.

Kibongobongo wananiita brazameni na silichukii ilo jina.

Ubrazameni ni damu unazaliwa nao, wengi wanapenda swaga za kibrazameni ila ndio hivyo wanajikuta hawawezi sababu uwezi jifunza kuwa brazameni utachemsha tu.

Wenye hasira na sisi wanaishia kutuita majina mabaya kutuchafulia CVs. Wanatuita wauza sura, wanaume wa dar, wapaka poda na kutuchafua kwa mademu eti hatuna pesa lakini cha ajabu mademu awaambiwi awasikii kwetu wanatukubali ile mbaya.

Siwezi enda kwenda board room kufanya presentation ya mradi wangu uku nanuka kijasho cha saa saba eti ndio uanaume lazima nichukuliwe poa, lazima nijali muonekano wangu uniuze na kuepuka harufu za kibinadamu.

Navinjali sehemu zenye watu classic ata kama inanigharimu lakini napata connection zenye akili. Bia ya Maison ni gharama ila inanilipa kuliko bia ya buku mbili ya La Chaz.

Najivunia kuwa brazameni na kwa mabrazameni wenzangu msijisikie vibaya kuitwa mabrazameni.
Uzi unaenda poa mkuu.
Ifike pahala basi Boss pia hapa hapa tupeane na brand kali za nguo viatu na everything ambacho ni kikali na wapi kinapatikana pia.Mimi niko mkoa ila napenda vitu vya mtumba sana sana sana.Je unadhani kila nguo ya mtumba ni kali au ya duka pia? Jibu ni haapana.
Kuna brand name ukigusa tu ata kama nguo ilivaliwa ulaya .Mfano dickers kama sijakosea wana kaptula kali sana hawakosei.
Sasa basi tutiririke kila mmoja wetu hizo na brand ili mambo yaende sawa na machimbo pia
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Majibu yako yanafanana na jina lako
Unajua sometimes mtu anakutukana kwa sababu anakuchukia kutokana na perception tu. Sasa watu wa namna hii nakutana nao sana kwenye maisha maybe kutokana na muonekano mtu anatanguliza chuki kabla hajakufahamu kiundani akishakufahamu vizuri utamskia mwanangu nilikuwa nakuchukulia unanata sana kumbe mtu poa tu. So ukijipenda lazima ukubali vitu kama hivi watu wanapenda mfanane muwe wote na muonekano duni.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Niko mkoa , we ambayo unaikubali zaidi ni ipi niitafute?
Mimi naikubali zaidi ni creed sema bei yake kidogo ipo juu.. Ila kuna perfume ya rasasi inaitwa Hawas hiyo ni hatari haijawai ni disappoint ina harufu ya matunda napoipiga kila mtu anaikubali na bei yake affordable laki 2.2 citymall pale check na huyu jamaa 0658112989.
 
fundi kubomoa

fundi kubomoa

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
242
Points
250
fundi kubomoa

fundi kubomoa

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
242 250
manyokaa aisee ni hewa, yametuhamishia na huku mambo yao ya FB kutuharibia JF yetu
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,944
Points
2,000
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,944 2,000
Mimi naikubali zaidi ni creed sema bei yake kidogo ipo juu.. Ila kuna perfume ya rasasi inaitwa Hawas hiyo ni hatari haijawai ni disappoint ina harufu ya matunda napoipiga kila mtu anaikubali na bei yake affordable laki 2.2 citymall pale check na huyu jamaa 0658112989.
Sawa sawa...
 
Jadason Monga

Jadason Monga

Senior Member
Joined
Aug 5, 2019
Messages
120
Points
225
Jadason Monga

Jadason Monga

Senior Member
Joined Aug 5, 2019
120 225
mr gentleman kwenye ubora wake mi ni mgumu kula kwangu ni mlo mmoja
 

Forum statistics

Threads 1,326,747
Members 509,585
Posts 32,233,444
Top