Najivunia kuwa brazamen

mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Navaa pamba kali na najua haswa kuvaa vitu vikali.

Napenda usafi wa mwili wangu mpaka mazingira yanayonizunguka.

Nnanukia perfume nzuri Gucci, Creed au Uomo.

Napenda kutumia vitu vyenye quality na standards za juu. Najali sana viwango kwenye kila kitu changu.

Kibongobongo wananiita brazameni na silichukii ilo jina.

Ubrazameni ni damu unazaliwa nao, wengi wanapenda swaga za kibrazameni ila ndio hivyo wanajikuta hawawezi sababu uwezi jifunza kuwa brazameni utachemsha tu.

Wenye hasira na sisi wanaishia kutuita majina mabaya kutuchafulia CVs. Wanatuita wauza sura, wanaume wa dar, wapaka poda na kutuchafua kwa mademu eti hatuna pesa lakini cha ajabu mademu awaambiwi awasikii kwetu wanatukubali ile mbaya.

Siwezi enda kwenda board room kufanya presentation ya mradi wangu uku nanuka kijasho cha saa saba eti ndio uanaume lazima nichukuliwe poa, lazima nijali muonekano wangu uniuze na kuepuka harufu za kibinadamu.

Navinjali sehemu zenye watu classic ata kama inanigharimu lakini napata connection zenye akili. Bia ya Maison ni gharama ila inanilipa kuliko bia ya buku mbili ya La Chaz.

Najivunia kuwa brazameni na kwa mabrazameni wenzangu msijisikie vibaya kuitwa mabrazameni.
 
Emmanuel Vantilnez

Emmanuel Vantilnez

Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
14
Points
45
Emmanuel Vantilnez

Emmanuel Vantilnez

Member
Joined Feb 1, 2019
14 45
Kwa kweli kua brazameni kuna raha yake,umeongea point sana boss kwenye huu uzi
Navaa pamba kali na najua haswa kuvaa vitu vikali.

Napenda usafi wa mwili wangu mpaka mazingira yanayonizunguka.

Nnanukia perfume nzuri Gucci, Creed au Uomo.

Napenda kutumia vitu vyenye quality na standards za juu. Najali sana viwango kwenye kila kitu changu.

Kibongobongo wananiita brazameni na silichukii ilo jina.

Ubrazameni ni damu unazaliwa nao, wengi wanapenda swaga za kibrazameni ila ndio hivyo wanajikuta hawawezi sababu uwezi jifunza kuwa brazameni utachemsha tu.

Wenye hasira na sisi wanaishia kutuita majina mabaya kutuchafulia CVs. Wanatuita wauza sura, wanaume wa dar, wapaka poda na kutuchafua kwa mademu eti hatuna pesa lakini cha ajabu mademu awaambiwi awasikii kwetu wanatukubali ile mbaya.

Siwezi enda kwenda board room kufanya presentation ya mradi wangu uku nanuka kijasho cha saa saba eti ndio uanaume lazima nichukuliwe poa, lazima nijali muonekano wangu uniuze na kuepuka harufu za kibinadamu.

Navinjali sehemu zenye watu classic ata kama inanigharimu lakini napata connection zenye akili. Bia ya Maison ni gharama ila inanilipa kuliko bia ya buku mbili ya La Chaz.

Najivunia kuwa brazameni na kwa mabrazameni wenzangu msijisikie vibaya kuitwa mabrazameni.
 
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
605
Points
1,000
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
605 1,000
Navaa pamba kali na najua haswa kuvaa vitu vikali.

Napenda usafi wa mwili wangu mpaka mazingira yanayonizunguka.

Nnanukia perfume nzuri Gucci, Creed au Uomo.

Napenda kutumia vitu vyenye quality na standards za juu. Najali sana viwango kwenye kila kitu changu.

Kibongobongo wananiita brazameni na silichukii ilo jina.

Ubrazameni ni damu unazaliwa nao, wengi wanapenda swaga za kibrazameni ila ndio hivyo wanajikuta hawawezi sababu uwezi jifunza kuwa brazameni utachemsha tu.

Wenye hasira na sisi wanaishia kutuita majina mabaya kutuchafulia CVs. Wanatuita wauza sura, wanaume wa dar, wapaka poda na kutuchafua kwa mademu eti hatuna pesa lakini cha ajabu mademu awaambiwi awasikii kwetu wanatukubali ile mbaya.

Siwezi enda kwenda board room kufanya presentation ya mradi wangu uku nanuka kijasho cha saa saba eti ndio uanaume lazima nichukuliwe poa, lazima nijali muonekano wangu uniuze na kuepuka harufu za kibinadamu.

Navinjali sehemu zenye watu classic ata kama inanigharimu lakini napata connection zenye akili. Bia ya Maison ni gharama ila inanilipa kuliko bia ya buku mbili ya La Chaz.

Najivunia kuwa brazameni na kwa mabrazameni wenzangu msijisikie vibaya kuitwa mabrazameni.
Shida ni pale mnaanza kupaka poda za dada zenu na wengine kwenda mbali zaidi kutoa ndogo.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Shida ni pale mnaanza kupaka poda za dada zenu na wengine kwenda mbali zaidi kutoa ndogo.
Ndogo wanagawa mpaka majambazi jela hizo tabia haziusiani kabisa na muonekano wa mtu, acha maneno ya mkosaji mkuu.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Weka bank statement *****.

Bila stable income brazamen is equal or greater to kaben10.

Pamba kali my ass.
Naona unapima levels sio, mimi sio millionea ila nashukuru Mungu kanijalia naishi ndoto zangu yani kila nachoitaji nakipata i mean kila nachoitaji siongopi.

Pole, you sound like mabrazameni wamekutenda sana... Ukiona hivyo tafuta wa type zako ndio majaliwa yako.
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,085
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,085 2,000
Naona unapima levels sio, mimi sio millionea ila nashukuru Mungu kanijalia naishi ndoto zangu yani kila nachoitaji nakipata i mean kila nachoitaji siongopi.

Pole, you sound like mabrazameni wamekutenda sana... Ukiona hivyo tafuta wa type zako ndio majaliwa yako.
Brazameni tulia.

Kelele nyingi kisa Balimi za mwisho wa mwezi.

🤣🤣 Ndoto za ku achieve bila a million Tsh ni kazi sana.
 
Mafua ya kuku

Mafua ya kuku

Senior Member
Joined
May 31, 2019
Messages
101
Points
225
Mafua ya kuku

Mafua ya kuku

Senior Member
Joined May 31, 2019
101 225
Ubrazameni ukizidi utakuwa gasho...
 

Forum statistics

Threads 1,326,730
Members 509,582
Posts 32,232,652
Top