Najivunia kuwa brazamen

Bravo

Bravo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
578
Points
500
Bravo

Bravo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
578 500
Nyie si ndo mnavaa suruali za dada zenu
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,225
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,225 2,000
Mabrazamen nyinyi siwakubali wala nini.

Kuna mwenzenu mmoja akawa room mate wangu siku hiyo natoka gym namkuta anajifutia miguu fulana yangu. Namuuliza anajibu mi nilifikiri tambara, nigga fvck u tambara linakaaje kwenye begi? Nigga hii ndo fulana yangu pendwa.

Akanipigia simu, rudi chap umeme umeisha. Nikarud nikaweka umeme, naona mtu katoa chupi anaanza kupiga pasi.

Thats right dunia ilikua mbele this dude tulimwacha nyuma, bado alikua anavaa chupi.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,786
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,786 2,000
Mabrazamen nyinyi siwakubali wala nini.

Kuna mwenzenu mmoja akawa room mate wangu siku hiyo natoka gym namkuta anajifutia miguu fulana yangu. Namuuliza anajibu mi nilifikiri tambara, nigga fvck u tambara linakaaje kwenye begi? Nigga hii ndo fulana yangu pendwa.

Akanipigia simu, rudi chap umeme umeisha. Nikarud nikaweka umeme, naona mtu katoa chupi anaanza kupiga pasi.

Thats right dunia ilikua mbele this dude tulimwacha nyuma, bado alikua anavaa chupi.
hao jamaa wapo kama Ben kinyaia.
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,789
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,789 2,000
Napenda sana kuvaa vitu vikali na vizuri sema mazingira yananibana ila kwa hakika ubora wa bidhaa ndio kitu cha kipaumbele kikubwa sana kwangu aisee
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
1,278
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
1,278 2,000
hivi vyuoni mnaanza kuingia lini?
 
TJUHD

TJUHD

Member
Joined
Mar 25, 2019
Messages
50
Points
125
TJUHD

TJUHD

Member
Joined Mar 25, 2019
50 125
Mabrazamen nyinyi siwakubali wala nini.
Kuna mwenzenu mmoja akawa room mate wangu siku hiyo natoka gym namkuta anajifutia miguu fulana yangu. Namuuliza anajibu mi nilifikiri tambara, nigga fvck u tambara linakaaje kwenye begi? Nigga hii ndo fulana yangu pendwa.
Akanipigia simu, rudi chap umeme umeisha. Nikarud nikaweka umeme, naona mtu katoa chupi anaanza kupiga pasi.
Thats right dunia ilikua mbele this dude tulimwacha nyuma, bado alikua anavaa chupi.
🙌😂
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,567
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,567 2,000
Huku mikoani ukija na huo ubrazameni wako utaliwa ndogo tuu
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,166
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,166 2,000
Weka picha wakuone...



Cc: mahondaw
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,025
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,025 2,000
Wakati napiga mishe zangu kwa boss Fulani nilikuwa natupia vitu hadi boss akakasirika imagine nikavaa shati January siku moja nalirudia tena March, wakati boss anakomaa na shati moja siku 5 mfulilizo
Navaa pamba kali na najua haswa kuvaa vitu vikali.

Napenda usafi wa mwili wangu mpaka mazingira yanayonizunguka.

Nnanukia perfume nzuri Gucci, Creed au Uomo.

Napenda kutumia vitu vyenye quality na standards za juu. Najali sana viwango kwenye kila kitu changu.

Kibongobongo wananiita brazameni na silichukii ilo jina.

Ubrazameni ni damu unazaliwa nao, wengi wanapenda swaga za kibrazameni ila ndio hivyo wanajikuta hawawezi sababu uwezi jifunza kuwa brazameni utachemsha tu.

Wenye hasira na sisi wanaishia kutuita majina mabaya kutuchafulia CVs. Wanatuita wauza sura, wanaume wa dar, wapaka poda na kutuchafua kwa mademu eti hatuna pesa lakini cha ajabu mademu awaambiwi awasikii kwetu wanatukubali ile mbaya.

Siwezi enda kwenda board room kufanya presentation ya mradi wangu uku nanuka kijasho cha saa saba eti ndio uanaume lazima nichukuliwe poa, lazima nijali muonekano wangu uniuze na kuepuka harufu za kibinadamu.

Navinjali sehemu zenye watu classic ata kama inanigharimu lakini napata connection zenye akili. Bia ya Maison ni gharama ila inanilipa kuliko bia ya buku mbili ya La Chaz.

Najivunia kuwa brazameni na kwa mabrazameni wenzangu msijisikie vibaya kuitwa mabrazameni.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Napenda sana kuvaa vitu vikali na vizuri sema mazingira yananibana ila kwa hakika ubora wa bidhaa ndio kitu cha kipaumbele kikubwa sana kwangu aisee
Pamoja mkuu, hivi vitu ni damu unazaliwa nayo kuna watu awajabarikiwa kujua ukali. Pambana mzee utupie unyama kama wote.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,807
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,807 2,000
Huku mikoani ukija na huo ubrazameni wako utaliwa ndogo tuu
Sidhani kama kuna mkoa sijafika nchi hii, nimezunguka kila kona. Last week nilikuwa Newala Mtwara huko nilikuwa nna project na WB wanafanya baseline ya mradi wao wa elimu.
Watu wa mikoani ni watu poa sana kila napokutana nao ni story kubadilishana mawazo na kupeana maarifa mbalimbali ya kimaisha. Nawakubali sana wshikaji wa mikoani wapo fresh sana sio vizuri kuwatumia kunitusi. Unaweza tafuta namna nyingine ya kupunguza stress zako mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,743
Members 509,585
Posts 32,233,230
Top