Kiziwanda chema
JF-Expert Member
- Sep 2, 2016
- 290
- 478
Helo wadau Habarini
Napenda ku-share nanyi kuhus story hii yeny hekima na mafundisho
Kuna familia moja nzuri yeny baba, mama na watoto wao wakiishi kwa aman kabisa katika maisha Yao
Siku moja ukatokea ugomv Kati ya wazaz hao wawili, kama ujuavyo maisha ya ndoa hayakosi kasoro za hapa na pale.
Siku ya pili Mume kama Kawaida akajiandaa zake kuwah kazin, pamoja na hali ya ugomv wa jana yake kutomalizika.
Bahat mbaya au nzuri kazin kwake alitembelewa na wagen na kutokana na kufahamiana kwao ikamlazimu wakapate chakula cha mchana nyumbani kwake
Bas hakua na budi kuondoka na wageni wake hao hadi nyumbani kwake wakapate lunch. Aliamua kumpatia taarifa mke wake kwa ugeni aloupata Ili aweze kuandaa chakula cha kutosha.
Mke kwa hasira za ugomv wa jana yake Aliamua kuandaa chakula vizur ila Aliamua kwa kukusudia kutoweka chumvi kabisa kweny chakula.
Mda wa lunch ulipofika chakula kiliandaliwa vizur, na Mume kwa heshima ndo alikua wa Kwanza kula kile chakula, alipoonja tu alifaham kwamba Hamna chumvi kweny chakula
Kwa busara zake alichokifanya ni kuwaambia wagen wake kwmba "Samahan wageni wangu, mimi ninatatizo linalonifanya nisile chakula cheny chumvi, ndo maana mke amejisahau akijua Mm siitumii chumvi, hivyo nawaomba mjiwekee wenyew kwa kias kinacho watosha"
Baada ya wageni kuondoka, mke akarud kwa mkewe na kumwambia jins alivyofanya kwa wagen wake.
Mke aliona aib na kuomba msamaha na ugomv ukaisha.
Nataman kuwa Mume bora na sio bora Mume
Napenda ku-share nanyi kuhus story hii yeny hekima na mafundisho
Kuna familia moja nzuri yeny baba, mama na watoto wao wakiishi kwa aman kabisa katika maisha Yao
Siku moja ukatokea ugomv Kati ya wazaz hao wawili, kama ujuavyo maisha ya ndoa hayakosi kasoro za hapa na pale.
Siku ya pili Mume kama Kawaida akajiandaa zake kuwah kazin, pamoja na hali ya ugomv wa jana yake kutomalizika.
Bahat mbaya au nzuri kazin kwake alitembelewa na wagen na kutokana na kufahamiana kwao ikamlazimu wakapate chakula cha mchana nyumbani kwake
Bas hakua na budi kuondoka na wageni wake hao hadi nyumbani kwake wakapate lunch. Aliamua kumpatia taarifa mke wake kwa ugeni aloupata Ili aweze kuandaa chakula cha kutosha.
Mke kwa hasira za ugomv wa jana yake Aliamua kuandaa chakula vizur ila Aliamua kwa kukusudia kutoweka chumvi kabisa kweny chakula.
Mda wa lunch ulipofika chakula kiliandaliwa vizur, na Mume kwa heshima ndo alikua wa Kwanza kula kile chakula, alipoonja tu alifaham kwamba Hamna chumvi kweny chakula
Kwa busara zake alichokifanya ni kuwaambia wagen wake kwmba "Samahan wageni wangu, mimi ninatatizo linalonifanya nisile chakula cheny chumvi, ndo maana mke amejisahau akijua Mm siitumii chumvi, hivyo nawaomba mjiwekee wenyew kwa kias kinacho watosha"
Baada ya wageni kuondoka, mke akarud kwa mkewe na kumwambia jins alivyofanya kwa wagen wake.
Mke aliona aib na kuomba msamaha na ugomv ukaisha.
Nataman kuwa Mume bora na sio bora Mume