Naitaji pikipiki aina ya fekon


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
HABARI

Naitaji PIKIPIKI aina ya FEKON AU SUNLG ambayo haijatumika sana yaani imetumika miezi 2 au 4 kwa ajili ya shughuli zangu binafsi na yenye uwezo wa 150cc - 240cc, iwe na kadi yake nitanunua kwa bei ya Tsh. 700,000/= tu ndo uwezo wangu. kwa aliyonayo basi aniPM au anisms hapa: Email: nikprintgraphics@yahoo.com.

ni muhimu sana marafiki pls
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,122
Likes
17,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,122 17,681 280
Nauza za kwangu, ni Fekon nyekundu nimezinunua last year September ila kwa bei hio Mpwa wangu, mmmhh naogopa kukubali. Ninayomoja ilipata ajali iko home tu matengenezo yake pengine ni kama laki au laki na nusu, tulonge
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Kuna hii hapa aina ya "Jinyee", anauza EMT, are you interested?
Kama umeipenda wasiliana na assistant wake snowhite for transaction
cc: Kongosho

 
Last edited by a moderator:
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,304
Likes
1,765
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,304 1,765 280
Kuna hii hapa aina ya "Jinyee", anauza EMT, are you interested?
Kama umeipenda wasiliana na assistant wake snowhite for transaction
cc: Kongosho

Mimi hakunifurahisha ladyfurahia maana kakimbia kabisa hii ya JINYEE ilikuwa safi kwake kabisa na angetamba niyo mitaani kwani haihitaji choo, ingwawa ni CG 250 (250cc) bado inemtosha maana naona inatembea
chini ya 250 ni hatari maana ni kadogo sana hata mwendo na kazi hakataweza
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
nataka isiyoikuwa na matatizo yoyote best sasa si unaona itakuwa gharama ingine ya matengenezo best hy hapana
Nauza za kwangu, ni Fekon nyekundu nimezinunua last year September ila kwa bei hio Mpwa wangu, mmmhh naogopa kukubali. Ninayomoja ilipata ajali iko home tu matengenezo yake pengine ni kama laki au laki na nusu, tulonge
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
waambie waniPM ila kama haina kasoro yoyote naweza chukua hiyo kwa muda
Kuna hii hapa aina ya "Jinyee", anauza EMT, are you interested?
Kama umeipenda wasiliana na assistant wake snowhite for transaction
cc: Kongosho

 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
jamani niko serous kabisa nataka aina ya FEKON AU SUNLG kwanini mnaleta utani mbele ya kazi jamani?
Mimi hakunifurahisha ladyfurahia maana kakimbia kabisa hii ya JINYEE ilikuwa safi kwake kabisa na angetamba niyo mitaani kwani haihitaji choo, ingwawa ni CG 250 (250cc) bado inemtosha maana naona inatembea
chini ya 250 ni hatari maana ni kadogo sana hata mwendo na kazi hakataweza
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
Naitaji PIKIPIKI aina ya FEKON AU SUNLG pekee hizo zingine sihitaji marafiki ona picha hizi ndo naihitaji au aina hii
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,672
Likes
5,196
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,672 5,196 280
He he he he

Hii pikipiki utatraa sana, na hii sarawali juu yake ni ya EMT?
ahahahhahahhahhahahha konnieeeeee!
unataka kusemaje sasa??
nimekumiss sana wangu!MNO!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,304
Likes
1,765
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,304 1,765 280
jamani niko serous kabisa nataka aina ya FEKON AU SUNLG kwanini mnaleta utani mbele ya kazi jamani?
Kama upo serious kweli basi agizia upewe pikipiki za CG 250 hizo zipo nyingi sana na bei kweli chini ya 700,000/ utapata
mm nipo Dodoma zipo kwa mafundi, ninachokushauri pitia kwa wanaouza spea za pikipiki pale Kariakoo km upo DSM utapata maana spea zake ni rahisi mno, tairi la nyuma 28,000 taa kubwa 6,000
nakuomba usiweke vigezo wakikupa T-BETTER, FEKON nk CG 250 chukua zenye bei ni HONDA na YAMAHA lakini mwendo, kazi na uimara ni sawa
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,672
Likes
5,196
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,672 5,196 280
Mbona adabu mbele kama tai?

Umepotezwa na nani?
kuna bepari moja hivi!
lilinipa masharti ya nichague JF u yeye!
sasa si nikajifanya naweza kuwatosa ehehhehehheh mbona nimechemsha!
naona ndo sababu na adabu zimekuwa nyingi!
niitie King'asti anilandue kidogo bana!najihisi sio mimi kabisaaa
ila bora umekuja akili zinaweza nikaa sawa kidogo!
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
jamani huu sio uwanja wenu wa kutambuana na kufahamiana ni uwanja wa kutafuta kitu ati! mbona mnakuwa hivyo bestito nifahyieni mpango nahitaji kweli pikipiki siko chitchat hapa jamani waungwana?
Mbona adabu mbele kama tai?

Umepotezwa na nani?
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
umeweka budget ndogo atleast ungeongeza laki 9,ungepata pikpik nzuri
utauziwa ugonjwa wa moyo dada angu ladyfurahia
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
kwani zilizotumika zinauzwa 1.600,000/= best sasa hizo mpya itakuweje? oky acha niufuate ushauri wako ila kiasi nilichonacho ndo hicho sina kingine ndo maana naitaji hivyo best
umeweka budget ndogo atleast ungeongeza laki 9,ungepata pikpik nzuri
utauziwa ugonjwa wa moyo dada angu ladyfurahia
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
kwani zilizotumika zinauzwa 1.600,000/= best sasa hizo mpya itakuweje? oky acha niufuate ushauri wako ila kiasi nilichonacho ndo hicho sina kingine ndo maana naitaji hivyo best
Ngoja nicheki na wataalam i will come to you tommorow 1st thing inthe morning
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217