Naishukuru MMU, imenipatia mke........

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
May 24, 2011
309
195
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!


FINALLY!!! ila ingependeza woote muwepo hapa tuwapongeze woote.... Hongera Saana bana. (kulikua na haja ya kuandika hapo in bold??)
 

The Finest

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
21,617
1,225
Hongera Sana Mkuu, Mungu azidi kukubariki na kukuongiza ili mfunge ndoa salama na hatimaye muwe na familia yenye amani na upendo
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,189
2,000
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!

Duh that is the great news
Hongera sana mkuu na Mungu awajalie kila lililo jema katika safari yenu
yaelekea mambo matamu sana umeyapata mpaka umeamua kutangaza ndoa


BTW TF unaona mambo hayo
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,114
1,250
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!
Hivyo vitamu vilivyo waunganisha vidumu milele............
 

Makindi N

JF-Expert Member
Mar 14, 2008
1,068
1,195
Congrats................. Mkikorofishana usisite kuja tena.......... Japo hatuombei yatokeo na japo ndo maana halisi ya uhusiano.....
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Naona bibie atakuwa kamdatisha kwa vitu vitamu lol!!


Duh that is the great news
Hongera sana mkuu na Mungu awajalie kila lililo jema katika safari yenu
yaelekea mambo matamu sana umeyapata mpaka umeamua kutangaza ndoa


BTW TF unaona mambo hayo


Someni PM zenu nimewajibu hizi posts... maana hapa tutachakachua (nina wasi wasi labda Cheusi Mangala ..lol)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom