Naishukuru MMU, imenipatia mke........


Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
309
Likes
16
Points
35
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
309 16 35
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!

FINALLY!!! ila ingependeza woote muwepo hapa tuwapongeze woote.... Hongera Saana bana. (kulikua na haja ya kuandika hapo in bold??)
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hongera Sana Mkuu, Mungu azidi kukubariki na kukuongiza ili mfunge ndoa salama na hatimaye muwe na familia yenye amani na upendo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
FINALLY!!! ila ingependeza woote muwepo hapa tuwapongeze woote.... Hongera Saana bana. (kulikua na haja ya kuandika hapo in bold??)
Naona bibie atakuwa kamdatisha kwa vitu vitamu lol!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!
Duh that is the great news
Hongera sana mkuu na Mungu awajalie kila lililo jema katika safari yenu
yaelekea mambo matamu sana umeyapata mpaka umeamua kutangaza ndoa


BTW TF unaona mambo hayo
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Salaam,

wana JF, miezi kama miwili hivi nilipost MMU tatizo la kukimbiwa na wapenzi kipindi cha kutambuana (dating) ilhali nikiwa sijaonja au kuonjeshwa penzi; baada ya kujipambanua kuwa sijawahi ku-du,nilimpata mwana JF mwenzangu ambae tumeonjeshana vitu vitamu na sasa tuko bize na mipango ya ndoa, Harusi itakuwa tarehe 08/10/2011;

Nawashukuru wooooote na naomba niwaalike kwa namna ya pekee katika hafla hiyo, Mungu awabariki sana!
Hivyo vitamu vilivyo waunganisha vidumu milele............
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Congrats................. Mkikorofishana usisite kuja tena.......... Japo hatuombei yatokeo na japo ndo maana halisi ya uhusiano.....
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Naona bibie atakuwa kamdatisha kwa vitu vitamu lol!!

Duh that is the great news
Hongera sana mkuu na Mungu awajalie kila lililo jema katika safari yenu
yaelekea mambo matamu sana umeyapata mpaka umeamua kutangaza ndoa


BTW TF unaona mambo hayo

Someni PM zenu nimewajibu hizi posts... maana hapa tutachakachua (nina wasi wasi labda Cheusi Mangala ..lol)
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Duh that is the great news
Hongera sana mkuu na Mungu awajalie kila lililo jema katika safari yenu
yaelekea mambo matamu sana umeyapata mpaka umeamua kutangaza ndoa


BTW TF unaona mambo hayo
Hahahaha!!! Rocky nimeona lolz
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496