Naishi naye bila hisia

Naishi naye bila hisia

Wakuu nimeona nilete hii case Kwenu wana jf ili muweze kunishauri nini cha kufanya.

Ipo hivi;
Kipindi namaliza chuo miaka takribani 6 iliyopita huko kanda ya ziwa nilikutana na msichana mmoja(mpole,mzuri kiasi,ana shape imekamilika,kiufupi anafaa) katika mazingira fulani tukabadilishana namba baada ya siku kadhaa akaja ninapoishi nikala mzigo.Ni msichana mmoja hivi ambaye ana sifa zote za kuwekwa ndani na ni mcha Mungu pia.Mungu si Athuman akapata ujauzito maana tulipiga dry almost siku mbili akarudi kwao.Nilisafiri hivyo sikua hewani akaja nipata baada ya mwezi akasema ana ujauzito wangu.Kwakua napenda watoto nikakubali bila hiyana.Ikapita miezi 9 hatimaye akajifungua watoto mapacha wakike na kiume.

Wale watoto hawakukaa sana wakafariki dunia baada ya kuugua kwa muda mfupi.Nikaamua kuishi nae japo sio rasmi alikua anakuja na kuondoka baada ya hayo matatizo kwa kua alikua mpweke sana.Haikupita muda akapata tena ujauzito wa pili,muda huo naishi nae ila sijatoa barua kwao.Miezi 9 ikapita akajifungua tena mapacha watoto wakike na kiume tena.Na hao pia wakakaa wiki moja wakafiriki tena sababu kubwa madaktari walisema ni limonia.Kipindi yupo mjamzito kuna msichana nilimpata alikua ana pesa za kutosha nilispend nae kwa muda wote huo na kumsahau mama kijacho.Huyu mwenye pesa na yeye akapata ujauzito wa mapacha(nilikuja kujua baada ya kuachana nae,tulishindwana baada ya kujua naishi na mtu ndani).Baada ya yule wa mwanzo kupoteza mapacha kwa mara pili ikabidi niachane na yule mwenye pesa nikaamua ramsi kuishi nae huyu na kwenda kwao kutoa barua ya posa maisha yakaendelea na yule mwenye pesa nikaachana nae mzima japo aliumia sana.Akaja kufingua mapacha na yeye(alinipigia siku anajifungua).Japo sina mawasiliano nae kwa sasa ni mara moja moja sana kila mmoja amesha move on.

Niliendelea kuishi nae mwanamke wangu kwa almost miaka mi4 tunakula na kupakua pamoja.Nilimfungulia na biashara maisha yakawa yanaenda vizuri tu na pesa ilikua inaonekana maana ana akili sana ya maisha.Kuna kipindi hapa katikati nilimfuma na meseji za mshikaji mwingine wa mtaani kwao hazikua nzuri hata kidogo.Na inaonekana jamaa alikua mtu wake huko zamani kwahiyo amerudi kwa kasi wakawa wanajiachia kwenye simu.Niliumia sana na nilichukua uamuzi wakumuacha lakini akaja na utetezi wake kwa namna fulani nikajawa na huruma nikamsamehe maisha yakaendelea.Baada ya tukio hilo tukawa tunaishi lakini hisia zikaanza kupungua taratibu nikawa sina hamu nae kama zamani.Ilifika kipindi nikiwa na sex nae navuta picha ya mademu wengine niliotoka nao ndipo nakojoa kwa wakati.Na kipindi chote hicho baada ya wale mapacha kufariki hajawahi tena kushika ujauzito imepita miaka miwili sasa na mimi nahitaji familia umri unasogea(wale mapacha wa yule nilie achana nae sijawahi hata kuwaona hivyo sina uhakika nao kama ni kweli ama lah).

Huyu binti amenisaidia vitu vingi sana na kunishauri mambo mengi kwenye maisha ila tatizo kwa sasa ni moja tu sina hisia nae kabisa.Hii inanipelekea kutaka kutafuta wasichana wengine nje ili nipate hisia za kweli.Je,nifanyeje ili kuendelea kua kama zamani au niachane nae nitafute msichana mwenye hisia nae,maana hili suala linanitesa kwenye maisha yangu.
Hata mimi sjui nifanyaje Niko na uyu mke miaka 10 sasa .mtoto wetu Yuko darasa la 6.uyu mwanamke amekuja nivuruga baada kuwa na makelele .natoka kwenye miangaiko nimechoka . Nikifka nyumbani kelele naambiwa natoka kwenye michepuko. Saiz tunalala tu ni zaidi ya miezi mi 3 tnalala kitanda kimoja lkn Sina hisia kabsaa na yy. imefika hatua natamani nikatfte hata room 1 nikalipe hata Kodi ya miez mi3 nimuhache mwenyewe.
 
Another neck supporting empty head
""Kuna kipindi hapa katikati nilimfuma na meseji za mshikaji mwingine wa mtaani kwao hazikua nzuri hata kidogo.Na inaonekana jamaa alikua mtu wake huko zamani kwahiyo amerudi kwa kasi wakawa wanajiachia kwenye simu.""

Una-support MWANAMKE MALAYA kwa kumtukana mwanaume mwenzio.
Shubaamitiiiiiii

Malaya HAOLEWI.

#YNWA
 
Janaume moja bwege sana. Hopeless kabisa
""Kuna kipindi hapa katikati nilimfuma na meseji za mshikaji mwingine wa mtaani kwao hazikua nzuri hata kidogo.Na inaonekana jamaa alikua mtu wake huko zamani kwahiyo amerudi kwa kasi wakawa wanajiachia kwenye simu.""

Unamkandia mwanaume mwenzio kisa Mwanamke Malaya?

#YNWA
 
Umri unasogea?

Miaka 31?

Unasema umemaliza chuo so itakua rahisi kwako. Google 'sex rut' nafikiri ndicho unapitia kipindi hichi
 
Kuna kipindi hapa katikati nilimfuma na meseji za mshikaji mwingine wa mtaani kwao hazikua nzuri hata kidogo.Na inaonekana jamaa alikua mtu wake huko zamani kwahiyo amerudi kwa kasi wakawa wanajiachia kwenye simu.Niliumia sana na nilichukua uamuzi wakumuacha lakini akaja na utetezi wake kwa namna fulani nikajaw
🥊
 
...Akaja kufingua mapacha na yeye(alinipigia siku anajifungua).Japo sina mawasiliano nae kwa sasa ni mara moja moja sana kila mmoja amesha move on.

...imepita miaka miwili sasa na mimi nahitaji familia umri unasogea(wale mapacha wa yule nilie achana nae sijawahi hata kuwaona hivyo sina uhakika nao kama ni kweli ama lah).
Huyo binti nadhani umeshamchoka na unamtafutia sababu tu za kumuacha (hizo texts ulizozifuma ni kisingizio tu!). Hata sijui ni kwa nini umekuja kuomba ushauri. Utawezaje kuishi na mtu ambaye huna hisia naye; na ambaye upendo kwake haupo? Bila shaka una binti mwingine pembeni ambaye unadhani kuwa ni bora zaidi ya huyu uliyenaye.

Kama ishu ni shida ya uzazi mbona msitafute suluhisho pamoja huko kwa wataalamu mahospitalini; na kwingineko? Hata hiyo ishu ya kuwa mnazaa mapacha halafu wanaishia kufariki mlishajaribu kuishughulikia kisayansi, kiroho na hata Kiafrika? Kama tatizo hilo hamjalishughulikia huyo binti akipata mimba (ya mapacha) tena kuna uhakika gani kuwa hao watoto hawatafariki?

Hata hivyo jambo kubwa lililonisikitisha ni hao mapacha uliozaa na huyo binti mwenye pesa halafu ukawatelekeza mazima. Kwa nini hujawahi kufuatilia ili kujua kama kweli wapo ili uchukue majukumu yako kwao kama baba yao na kuwapa upendo wanaostahili?

Hakuna mwanaume anayedharaulika hapa duniani kama yule anayetelekeza damu yake mwenyewe. Watoto wanakua bila upendo wa baba yao halafu wakikua na kufanikiwa ndiyo mzazi uliyewatelekeza unajitokeza na kuanza kupiga makelele.

Wanaume katika hili tubadilike!

Kama umeshakata shauri tayari kumuacha huyo binti na hapa umekuja tu kisafisha dhamiri yako inayokusuta ili kuhalalisha hilo lililomo moyoni mwako basi mwache kwa heshima na hakuna sababu ya kumpiga matukio wala kumnyanyasa. Hopefully she will be OK baada ya maumivu ya awali. Na ukumbuke kwamba dunia ni hii hii na maisha ni haya haya.

Kila la heri bro!
 
Wakuu nimeona nilete hii case Kwenu wana jf ili muweze kunishauri nini cha kufanya.

Ipo hivi;
Kipindi namaliza chuo miaka takribani 6 iliyopita huko kanda ya ziwa nilikutana na msichana mmoja(mpole,mzuri kiasi,ana shape imekamilika,kiufupi anafaa) katika mazingira fulani tukabadilishana namba baada ya siku kadhaa akaja ninapoishi nikala mzigo.Ni msichana mmoja hivi ambaye ana sifa zote za kuwekwa ndani na ni mcha Mungu pia.Mungu si Athuman akapata ujauzito maana tulipiga dry almost siku mbili akarudi kwao.Nilisafiri hivyo sikua hewani akaja nipata baada ya mwezi akasema ana ujauzito wangu.Kwakua napenda watoto nikakubali bila hiyana.Ikapita miezi 9 hatimaye akajifungua watoto mapacha wakike na kiume.

Wale watoto hawakukaa sana wakafariki dunia baada ya kuugua kwa muda mfupi.Nikaamua kuishi nae japo sio rasmi alikua anakuja na kuondoka baada ya hayo matatizo kwa kua alikua mpweke sana.Haikupita muda akapata tena ujauzito wa pili,muda huo naishi nae ila sijatoa barua kwao.Miezi 9 ikapita akajifungua tena mapacha watoto wakike na kiume tena.Na hao pia wakakaa wiki moja wakafiriki tena sababu kubwa madaktari walisema ni limonia.Kipindi yupo mjamzito kuna msichana nilimpata alikua ana pesa za kutosha nilispend nae kwa muda wote huo na kumsahau mama kijacho.Huyu mwenye pesa na yeye akapata ujauzito wa mapacha(nilikuja kujua baada ya kuachana nae,tulishindwana baada ya kujua naishi na mtu ndani).Baada ya yule wa mwanzo kupoteza mapacha kwa mara pili ikabidi niachane na yule mwenye pesa nikaamua ramsi kuishi nae huyu na kwenda kwao kutoa barua ya posa maisha yakaendelea na yule mwenye pesa nikaachana nae mzima japo aliumia sana.Akaja kufingua mapacha na yeye(alinipigia siku anajifungua).Japo sina mawasiliano nae kwa sasa ni mara moja moja sana kila mmoja amesha move on.

Niliendelea kuishi nae mwanamke wangu kwa almost miaka mi4 tunakula na kupakua pamoja.Nilimfungulia na biashara maisha yakawa yanaenda vizuri tu na pesa ilikua inaonekana maana ana akili sana ya maisha.Kuna kipindi hapa katikati nilimfuma na meseji za mshikaji mwingine wa mtaani kwao hazikua nzuri hata kidogo.Na inaonekana jamaa alikua mtu wake huko zamani kwahiyo amerudi kwa kasi wakawa wanajiachia kwenye simu.Niliumia sana na nilichukua uamuzi wakumuacha lakini akaja na utetezi wake kwa namna fulani nikajawa na huruma nikamsamehe maisha yakaendelea.Baada ya tukio hilo tukawa tunaishi lakini hisia zikaanza kupungua taratibu nikawa sina hamu nae kama zamani.Ilifika kipindi nikiwa na sex nae navuta picha ya mademu wengine niliotoka nao ndipo nakojoa kwa wakati.Na kipindi chote hicho baada ya wale mapacha kufariki hajawahi tena kushika ujauzito imepita miaka miwili sasa na mimi nahitaji familia umri unasogea(wale mapacha wa yule nilie achana nae sijawahi hata kuwaona hivyo sina uhakika nao kama ni kweli ama lah).

Huyu binti amenisaidia vitu vingi sana na kunishauri mambo mengi kwenye maisha ila tatizo kwa sasa ni moja tu sina hisia nae kabisa.Hii inanipelekea kutaka kutafuta wasichana wengine nje ili nipate hisia za kweli.Je,nifanyeje ili kuendelea kua kama zamani au niachane nae nitafute msichana mwenye hisia nae,maana hili suala linanitesa kwenye maisha yangu.
sidhan kama kuna tatizo miongoni mwenu 🐒
Labla haukuzingatia vizuri mafundisho ya ufahamu na Uelewa wa kutosha juu ya mahusianao uchumba na ndoa🐒

masuala ya kukosa hisia sio tu kwenye ndoa, mahusiano au uchumba bali pia katika kazi na biashara pia, iko hali ya kuhisi kuchoka huzonga watu 🐒

Lakini pia kumuwaza au kumvutia hisia mwanamke mwingine ili kufika mshindo kwa mwanamke ulienae sasa hivi pia ni jambo la kawaida na lipo sana tu 🐒

ukiskia ndoa si lele mama ndio apo sasa 🐒
ulie nae ni sahihi sana kwako zaidi ya mwingine yeyote,
Kumbuka, mkataa pema, pabaya panamwita 🐒
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom