Naibu Waziri January Makamba anatembelea Bajaj

Naibu Waziri January Makamba anatembelea Bajaj

Anajifanya kupiga picha kwenye Bajaji ili apate kuonekana anajali masikini. Kuna siku nilimkuta Chalinze anajifanya ananunua chipsi kavu na vitumbua, lakini alipofika mbele kidogo ya Bwawani akavimwaga vyote nje ya gari.
Ulitembea naye eh?
 
Picha yenyewe inamwonyesha peke yake yuko wapi dereva anamwendesha kama si choo cha k tunapelekwa
Hamna hata watu pembeni alikuwa anapita wapi hata watu wa pembeni hawapo
dereva wa hiyo bajaji haonekani au ni wa kitu chenye nja kali au anaendeshwa na maruhani ndio hawaonekani au malaika alivyokaa ni pozi la picha
wala sioni ajabu kupanda kwa sekunde ajabu ungekuwa mfumo wake barabara ya kwenda kazini kwake mfano posta unambiwa huyo ni january anapita tumemarks hata bajaji yake anaenda kazini au viwanja au kitaa unamkuta nayo

sasa hapo anatembelea bajaj au amekaa kwenye bajaj,jaman wanasiasa mbona wanatufanya sie mazuzu?na huyu aloileta hii picha anajua maana ya kutembelea bajaji?
 
ccm kuna vipaji vingi..vicky kamata na komba waimbaji,lusinde tukanaji na sasa makamba muigizaji
 
WAKUU!

Kumbukeni huyu mtu alisha kuwa mwizi wa mitihani GALANOS SECONDARY SCHOOL. Hana jipya zaidi ya usanii kama wa baba yake. Kenge ni Kenge tu, hawezi kuwa Mamba hata aishi majini.
Usiwe unasema mambo yasiyo na ushahidi kufurahisha ujinga wako
 
Anajifanya kupiga picha kwenye Bajaji ili apate kuonekana anajali masikini. Kuna siku nilimkuta Chalinze anajifanya ananunua chipsi kavu na vitumbua, lakini alipofika mbele kidogo ya Bwawani akavimwaga vyote nje ya gari.

Du, kama usemayo Radhia ni ya kweli, sitii neno hapa....
 
hii imetoka kwenye twitter page ya mheshimiwa January. Mwanasiasa/waziri toka serikali ya tanzania anayeoongoza kwa kuwa na wafuasi wengi zaidi kwenye Twitter.

Hivi can you imagine waziri kama Samuel Sitta au Mwanasiasa kama Freeman Mbowe atembee na bajaj?



gmsll.jpg

sasa hapo anatembea au kakaa ndani ya bajaj? kama angekuwa ameikodi tungemuona dereva hapo mbele. acheni siasa
 
hii bajaj ni 'auto piloting' kama serikali ya jk!!!!??? mbona haina dereva!
 
Huko kwenye Twitter hii picha iliwekwa na maandishi gani?

Kwa sababu inaweza kuwa ni picha ya ukumbusho tu kwa sababu hajawahi kupanda bajaji hapo kabla, kama wengine wanavyoweka picha Facebook, Twitter, Mixer, Line, wamepanda farasi, ngamia, treni au ndege
 
hii imetoka kwenye twitter page ya mheshimiwa January. Mwanasiasa/waziri toka serikali ya tanzania anayeoongoza kwa kuwa na wafuasi wengi zaidi kwenye Twitter.

Hivi can you imagine waziri kama Samuel Sitta au Mwanasiasa kama Freeman Mbowe atembee na bajaj?



gmsll.jpg

agh, who cares, apande hata punda, inahusu? black is black and white is white. tena wasituchanganye kabisa, huko huko wanakotafutia ujiko na kujazana ujinga
 
Huko kwenye Tweeter hii picha iliwekwa na maandishi gani?

Kwa sababu inaweza kuwa ni picha ya ukumbusho tu kwa sababu hajawahi kupanda bajaji hapo kabla, kama wengine wanavyoweka picha Facebook, Twitter, Mixer, Line, wamepanda farasi, ngamia, treni au ndege
hapo umenena, wengine wanalipuka tu
 
The Boss,
Kwa hiyo hapa upumbavu ni wa yeye kupanda Bajaj au kwa yeye kuacha kupanda magari yao ya kifahari? Hili ndio tatizo letu Watanzania, mjanja ni yule anayetuibia, asipoiba huitwa mjinga. Ni lini hili litaisha?

Umejijua kuwa wew ni mburula? Hv umeona kuwa hujagongewa hata like!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom