Naibu spika wa bunge

Mar 31, 2014
7
0
Najisikia vibaya sana ninapoona bunge la bajeti likiwa katika hoja na kuibana serikali lakini naibu spika amekuwa ndo mtu anajibu hoja na kukandia upinzani kweli.
Mungu wape nguvu wapinzani waje wajenge taifa imara lenye utawala safi.
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,869
2,000
Najisikia vibaya sana ninapoona bunge la bajeti likiwa katika hoja na kuibana serikali lakini naibu spika amekuwa ndo mtu anajibu hoja na kukandia upinzani kweli.
Mungu wape nguvu wapinzani waje wajenge taifa imara lenye utawala safi.

Mkuu upo sahihi,lakini badilisha kichwa cha uzi,hiyo siyo tetesi ndiyo uhalisia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom