Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,315
- 144,721
Hivi huyu naibu spika wa bunge, ambaye sijui ni dokta wa sheria [PhD], huo udokta wake ni halali kweli?
Huyu naye inabidi vyeti vyake vihakikiwe, haki ya nani! Akina nani hao waliompa hiyo PhD?
Manake inaonekana kabisa hajui hata alifanyalo. Yupo yupo tu kakaa kwenye kiti na kuongea mambo ya ajabu ajabu.
Leo alivyomkingia kifua waziri mkuu kuhusu swali la mheshimiwa Mbowe, kaonyesha ni jinsi gani alivyo mweupe.
Ndo madhara ya kubebwa hayo. Mtu hana tajiriba hata ya miezi sita kwenye shughuli za bunge halafu mnampigia makura yenu ili awe naibu spika.
CCM mnatia aibu aisee. Ifikie pahala muache mambo ya unazi wa vyama na muangalie maslahi ya taifa. Sasa mtu ki.laza kama huyo nanyi mlimchagua wa nini hasa?
Hivi huyo dada hawezi kufukuzwa kazi?
Shame on you CCM. You are a disgrace.
That woman is totally clueless on what she's doing but you put her there anyway.
She's just winging it and it's sickening.
Huyu naye inabidi vyeti vyake vihakikiwe, haki ya nani! Akina nani hao waliompa hiyo PhD?
Manake inaonekana kabisa hajui hata alifanyalo. Yupo yupo tu kakaa kwenye kiti na kuongea mambo ya ajabu ajabu.
Leo alivyomkingia kifua waziri mkuu kuhusu swali la mheshimiwa Mbowe, kaonyesha ni jinsi gani alivyo mweupe.
Ndo madhara ya kubebwa hayo. Mtu hana tajiriba hata ya miezi sita kwenye shughuli za bunge halafu mnampigia makura yenu ili awe naibu spika.
CCM mnatia aibu aisee. Ifikie pahala muache mambo ya unazi wa vyama na muangalie maslahi ya taifa. Sasa mtu ki.laza kama huyo nanyi mlimchagua wa nini hasa?
Hivi huyo dada hawezi kufukuzwa kazi?
Shame on you CCM. You are a disgrace.
That woman is totally clueless on what she's doing but you put her there anyway.
She's just winging it and it's sickening.