Naibu Spika ampa onyo kali Anatropia Theonest kwa kumvua baraghashia Goodluck Mlinga


chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,231
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,231 280
Naibu spika wa Tanzania amelifanyia kazi malalamiko ya mbunge wa Ulanga Goodluck Mlinga wa CCM kuvuliwa balaghashia na mbunge Anatropia Theonest wa CHADEMA na kumsababishia mfadhaiko na mtikisiko wa mawazo mbunge huyo.

Tukio hilo limeangaiwa kwenye kamera za bunge na kuonekana kweli mbunge huyo alimvua kofia.

Naibu spika amesema ni kweli tukio hilo halikubaliki na mbunge huyo wa CHADEMA alifanya kosa kubwa kikanuni kwa kusababisha fujo na dharau kwa bunge lakini kwa kuwa sheria za bunge hazijaweka adhabu kwa matendo kama hayo, ametoa onyo kali kwa mbunge huyo na akirudia basi adhabu kali zaidi itatolewa.


hapa mbunge mlinga akiwakilisha malalamiko yake
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,140
Likes
4,810
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,140 4,810 280
Hapo ukawa mbona hawalalamiki?
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,310
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,310 280
Wangetunga sheria na adhabu kwanza si wako peke yao, halafu ndiyo wangetoa adhabu ili wananchi tuzidi kumfahamu vizuri tulia
Sasa na wewe, nae Tulia ana kosa gani kwa ufedhuli wa huyo Theonista? Ina maana angemuadhibu, ukawa mngeendelea kukaa nje ya bunge sio? Kweli hamueleweki.
 
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
982
Likes
1,039
Points
180
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
982 1,039 180
Sasa na wewe, nae Tulia ana kosa gani kwa ufedhuli wa huyo Theonista? Ina maana angemuadhibu, ukawa mngeendelea kukaa nje ya bunge sio? Kweli hamueleweki.
Mimi kwa mtazamo wangu naona tuko more judgemental na objective hasa tunapotoa michango yetu kwenye suala hili. Hili tukiliangalia suala hili kwa undani utakuta ni subjective kwa maana kwama Mbunge Milinga na Anathropia wanafanyakazi office moja (BUNGE). Kufanyakazi ofice moja mara nyingi huwa tunachukuliana kuwa ni familia moja. (hata kama tuko department tofauti- hapa naongelea wao wana tofauti za itikadi za kisiasa). Tunajua maisha ya watoto wa familia moja wanavyoishi. Kuna matani, kuna kutofautiana n.k. Haya yote yanatokea sehemu yoyote mahala pa kazi. Mie kwa Mtazamo wangu hawa ni watu wanaofahamiana vizuri na yawezekana wamezoea kutaniana. Ndio maana ukiangalia wakati Milinga anaomba muongozo kuhusu suala hili, body language yake ilikuwa hata inaongesha kukerwa na kitendo hicho achilia mbali maneno aliyoongea. Mie kwa Mtazamo wangu alitaka tu kuwafurahisha wabunge wenzie wajue nini kimetokea, au kwa vile ni mtu anayependa kuongea sana, hivyo alitaka tu kuwashirikisha wenzake. Kwa hiyo hata naibu speaker siamini kama hajui vitu kama hivi (utani kati ya mtu na mtu hutokea katika jamii). Angalia sasa anavyojichanganya, amesema hakuna kanuni inayotoa maelekezo ya kushughukia tatizo kama hilo hapo hapo anasema akirudia atashughulikiwa. Kwa kanuni zipi?? hapo anajua yeye.
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Nafikiri naibu spika amegundua hawa watu wana uhusiano wa karibu sana hivyo ameamua bunge lisiingilie masuala nyeti ya watu binafsi.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,255
Likes
3,428
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,255 3,428 280
Vazi livaliwe na wanaohusika kulivaa sio kuvaavaa tu. Kwan vazi hilo sio jezi mbeya city ila ni vazi maalum kwa wafuasi wa dini ya kiislam.
Kanzu ni vazi kama mavazi mengine, a halina mfungamano wowote na dini...ni kwamba tu wengi wa walio Waisilamu wamechagua kutumia vazi hilo...

Kwa wenye imani wengine ni viongozi wao ndio wamechagua kuvaa Kanzu ie Mapadre, Wachungaji n.k....na Waumini wao hubaki kuvaa tu nguo za kawaida.
 
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
3,218
Likes
2,133
Points
280
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
3,218 2,133 280
Tulia katika ubora
 
Quarterpin

Quarterpin

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
1,257
Likes
937
Points
280
Quarterpin

Quarterpin

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
1,257 937 280
Sis watanzania hatuna akili kabisa, hiyo nayo ni issue ya kudiscuss kweli? huwez kumvua kofia mtu usiyemfahamu, hawa watakuwa walikuwa na utani flani. Kuna haja ya kureview hiz Phd za watanzania, manake karibu wote ni zero kabisa.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Mwongozo wa kofia ni wa maana sana kwa huyo bi mdogo lakini si la watoto wa UDOM! Hopeless! Hatakumbukwa hata na mambulula wenzake ndani ya chama! Yeye ni tv tu kuubwa remote iko magogoni!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
Ingetakiwa afukuzwe ubunge
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,300