Nahusishwa kutumiwa na CHADEMA shuleni

Nahusishwa kutumiwa na CHADEMA shuleni

Acha siasa za kijima.Utamwambiaje aache siasa kisha ajikite kwenye Taaluma wakati unajua unajua ndani ya taaluma ya kufundisha kuna somo la Elimu ya Uraia.Hata Mwalimu nyerere alianza Siasa akiwa anafundisha hadi alipoamua kuingia kabisa.Achana na mawazo hayo ya kijima
MM3,Nakupongeza kwa msimamo thabiti.Tuko pamoja sana,wapo wengi wanaonyanyaswakama wewe.Tutashinda vita hii

Wewe Ben Saanane unazifahamu sheria za utumishi wa umma mkuu au unamtia mwenzako ujinga.
 
Last edited by a moderator:
Acha siasa za kijima.Utamwambiaje aache siasa kisha ajikite kwenye Taaluma wakati unajua unajua ndani ya taaluma ya kufundisha kuna somo la Elimu ya Uraia.Hata Mwalimu nyerere alianza Siasa akiwa anafundisha hadi alipoamua kuingia kabisa.Achana na mawazo hayo ya kijima
MM3,Nakupongeza kwa msimamo thabiti.Tuko pamoja sana,wapo wengi wanaonyanyaswakama wewe.Tutashinda vita hii

acha kumponza mwenzio akafukuzwa kazi na kuishi maisha ya kubahatisha..ya kitumwa na ya kuombaomba kama yako
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, huyu sidhani kama ana hofu bali anaanika ujinga wake humu. Yaani anakataa kama hatumiki na chadema huku akitaja jinsi anavyoshiriki mikutano ya chadema

kushiriki mikutano ndiyo kutumika?? akili za div 5 bana!!!!!
 
Wewe umesomea wap uwalimu?? Mwalimu kazi yke ni kuelekeza tuu sio kutoa majibu wanapouliza maswali. Jikite kwenye kuwaelekeza namna bora ya kufikiri, namna boraa ya kupata majibu, na namna bora ya kujibu maswali. Huu ujinga wako w kwenda kueneza chama shuleni, nitakufuatilia na nikigundua ni shule gani utang'oka.

Acha ujinga wewe boya huna lolote mtumwa wa mwigulu,unatishia watu kipuuzi puuzi huna lolote (tusi kali sana).
 
Wewe umesomea wap uwalimu?? Mwalimu kazi yke ni kuelekeza tuu sio kutoa majibu wanapouliza maswali. Jikite kwenye kuwaelekeza namna bora ya kufikiri, namna boraa ya kupata majibu, na namna bora ya kujibu maswali. Huu ujinga wako w kwenda kueneza chama shuleni, nitakufuatilia na nikigundua ni shule gani utang'oka.

Hapo kwenye vitisho ndipo ambapo napenda wengine wapatilie mkazo. Huyu ni nani katika nchi hii anaesema nitang'oka!! Anyway mimi nilisema hapo juu, kazi yangu siiogopi naiheshimu. Ninaposema kuiheshimu ni pamoja na kufuata taratibu za kazi tulizokubaliana na mwajili wangu pia bila kuvunja kanuni za nchi yangu. Huwezi kuniamulia wewe uliye nje majibu ya kuwapa wanafunzi ninapokuwa nafundisha darasani. Nitawapa majibu ya maswali ninayoulizwa na wanafunzi kwa kuzingatia taaluma yangu na maadili kazini na kwakuzingatia taratibu za ki nchi. Usinitishie kunifukuza kwani naweza kuondoka kwa hiyari yangu lakini hakika penye ukweli nitazungumza daima. Na nikwambie kitu kimoja umeniita mjinga ila elewa "Mjinga" ni jina zuli sana kama anayeitwa mjinga anaamua kuongea pale anapoamua kuongea anapoona mambo yanakunjwa kunjwa
 
Lumumba buku 7 wamepata pa kuongelea leo maana juzi na jana hawakuonekana humu m4c OPD imewapoteza kabisaaa...
 
Acha ujinga wewe boya huna lolote mtumwa wa mwigulu,unatishia watu kipuuzi puuzi huna lolote (tusi kali sana).

Mkuu huyu kijana nimemshauri abadilike, ajikite kwenye kazi yake laa sivyo aachane nayo aendelee na siasa. Sasa kama anaendelea kufundisha siasa huko mwanga tutamfuatilia tutamjua, tutamwajibisha kwa kutumia sheria za utumishi wa umma, ambayo ni kumuondoa kwenye secta ya utumishi wa umma. Sio mimi namtisha. Ni taratibu
 
Nimeshatolea ufafanuzi tangu mwanzo, ningekuwa na nia ya kuuza sura ningekuja na Id yangu halisi. Nisingekuwa na sababu ya kuficha Id yangu. Ningeweka jina langu na mahala ninapofanya kazi

hiyo mm3 unatumia ya nini kama si ushabiki maandazi
 
acha kumponza mwenzio akafukuzwa kazi na kuishi maisha ya kubahatisha..ya kitumwa na ya kuombaomba kama yako

afukuzwe kazi kwa kanuni zipi??? kama wangekuwa na huo uwezo si wangemfuza na si kumvizia kwa vimitego vya kitoto??? uwezo walionao labda ni kumuhamishia mazingira mabaya kama adhabu ingawa kwa sasa mbinu hiyo hawawezi kuitumia kutokana na kukosa pesa za uhamisho,(kumbuka mtumishi wa umma hawezi kuhamishwa bila kuwepo fungu la uhamisho na kulipwa)
 
MM3 usihofu,freedom is coming soon,wana miezi michache ya kukusumbua tuu na baada ya hapo utakua huru kufundisha somo lako kwa amani
 
wewe ni msaliti tena unapaswa kunyongwa mara moja. una haribu mioyo ya wanafunzi kwa kuwalisha sumu ya siasa badala ya kuwafundisha masomo uliyopangiwa.
Wewe siyo mahakama ndiyo inayo towa hukumu.!
 
Yaani TISS ihangaike na Mburula ambaye hata shule hana? Hivi kama kweli hii TISS ambayo imeiweka nchinyetu salama hadi muda huu ikiamua kudeal na mtu kamamhuyu mburula itachukua muda gani?

Unazungumzia usalama gani ambao tiss wameuweka..??? Kila siku watu wanauawa huko tiss wako wapi..? Wakulima na wafugaji wanauana halafu unasema usalama..? Tafsiri yako ya usalama ni nini..? Hao tiss wangekuwa wanafanya kazi yao ungesikia hata hayo mapigano..? Tembo wanauawa na twiga kusafirishwa mchana kweupe unasema tiss wanaiweka Tanzania salama..?
 
Hapo kwenye vitisho ndipo ambapo napenda wengine wapatilie mkazo. Huyu ni nani katika nchi hii anaesema nitang'oka!! Anyway mimi nilisema hapo juu, kazi yangu siiogopi naiheshimu. Ninaposema kuiheshimu ni pamoja na kufuata taratibu za kazi tulizokubaliana na mwajili wangu pia bila kuvunja kanuni za nchi yangu. Huwezi kuniamulia wewe uliye nje majibu ya kuwapa wanafunzi ninapokuwa nafundisha darasani. Nitawapa majibu ya maswali ninayoulizwa na wanafunzi kwa kuzingatia taaluma yangu na maadili kazini na kwakuzingatia taratibu za ki nchi. Usinitishie kunifukuza kwani naweza kuondoka kwa hiyari yangu lakini hakika penye ukweli nitazungumza daima. Na nikwambie kitu kimoja umeniita mjinga ila elewa "Mjinga" ni jina zuli sana kama anayeitwa mjinga anaamua kuongea pale anapoamua kuongea anapoona mambo yanakunjwa kunjwa

Narudia tena wewe ni MJINGA kwa sababu siasa zako za chadema hujui ni wapi, muda na hadhira ya kuzihutubia. Una kwenda kujaza vijana wadogo sumu waichukie serikali.

Mimi nataka niseme, watu ambao wanahubiri sasa za chuki we won't let them unpunished, this is to send a massages to other people kuwa nchi ina taratibu zifuatwe. Usifikiri somo la historia wengine hatujasoma, tumesoma please don't exceed the margin line ya ufundishaji wako kijna. Chadema imeghilibu wengi sasa wapo magerezani, hawana ajira, wengine wamekuwa vilema wengine ndoa zimevunjika wengine wamefilisika. Ukikutana na hawa waatu wanailaani chadema. Nakushauri ujitizame upya chadema ni zaidi ya uijuavyo
 
pole sana mkuu..
.hakuna kulala mpaka kieleweke
 
Back
Top Bottom