Nahtaj sim kwa 100000


Opticf

Opticf

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
62
Likes
0
Points
33
Opticf

Opticf

Member
Joined Oct 4, 2012
62 0 33
Mwenye sim hyo ndiyo budget yangu iwe smartphone with 3g na Wi-Fi if possible
 
Charles piere

Charles piere

Senior Member
Joined
Mar 29, 2012
Messages
146
Likes
1
Points
35
Charles piere

Charles piere

Senior Member
Joined Mar 29, 2012
146 1 35
ongeza 30 nikupe blackberry 9700
 
jonal rashidi

jonal rashidi

Senior Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
162
Likes
28
Points
45
Age
29
jonal rashidi

jonal rashidi

Senior Member
Joined Aug 27, 2011
162 28 45
ntafute kama uko mwanza nkuuzie galaxy mini s3
 
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
452
Likes
71
Points
45
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
452 71 45
Siamini kama lengo la jamii forum ni kujadili mambo kama haya. kama ndio then its not the home for great thinkers.

Una laki unataka simu unaileta hoja kwa jukwaa la great thinkers?
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Mkuu nadhani ungeangalia jukwaa ulilopo ndiyo useme,si umeona watu wametoa offer zao na biashara inafanyika?..

Au jukwaa la matangazo madogo madogo ww unalielewa vipi?...

Siamini kama lengo la jamii forum ni kujadili mambo kama haya. kama ndio then its not the home for great thinkers.

Una laki unataka simu unaileta hoja kwa jukwaa la great thinkers?
 
Charles piere

Charles piere

Senior Member
Joined
Mar 29, 2012
Messages
146
Likes
1
Points
35
Charles piere

Charles piere

Senior Member
Joined Mar 29, 2012
146 1 35
j3 ikifika kama utakuwa bado hujapata unitafute mi niko dsm.
 
Spinster

Spinster

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
438
Likes
66
Points
45
Spinster

Spinster

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
438 66 45
Mkuu nadhani ungeangalia jukwaa ulilopo ndiyo useme,si umeona watu wametoa offer zao na biashara inafanyika?..

Au jukwaa la matangazo madogo madogo ww unalielewa vipi?...
msameheni jamani!
 
K

king kweli

Member
Joined
Jun 14, 2012
Messages
18
Likes
0
Points
3
K

king kweli

Member
Joined Jun 14, 2012
18 0 3
ipo galaxy pocket kaka.. nipo arusha pia. ni pm namba zako tuwasiliane.
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,795
Likes
206
Points
160
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,795 206 160
Siamini kama lengo la jamii forum ni kujadili mambo kama haya. kama ndio then its not the home for great thinkers.

Una laki unataka simu unaileta hoja kwa jukwaa la great thinkers?
We unafkiri great thinker ni siasa peke yake tu?
 
oxlade

oxlade

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
595
Likes
27
Points
45
Age
38
oxlade

oxlade

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
595 27 45
Mwenye sim hyo ndiyo budget yangu iwe smartphone with 3g na Wi-Fi if possible
Kama uko arusha njoo nkupe blackbery curve 2 9300 ina 3g wifi, me niko arusha, tuwasiliane uje uikague, tunaweza tukazungumza pia
 
benbry

benbry

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
247
Likes
14
Points
35
benbry

benbry

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
247 14 35
Mwenye sim hyo ndiyo budget yangu iwe smartphone with 3g na Wi-Fi if possible
njoo nikupe tecno p3, smartfone ya ukweli, chaji inakaa sana tu with 3g. niko dar
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
449
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 449 180
Ou mie npo dar nakupa Blackberry 8520 kwa hyo bei
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311